logo
บ้าน ผลิตภัณฑ์จุดสิ้นสุดการประชุมวิดีโอ

CTS - SX80 - IP60 - K9 - Cisco TelePresence SX Series ราคาดีที่สุด

ได้รับการรับรอง
จีน LonRise Equipment Co. Ltd. รับรอง
จีน LonRise Equipment Co. Ltd. รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
เป็นผู้จัดจำหน่ายที่ดีพร้อมบริการที่ดี

—— Mark Rejardest

LonRise เป็นผู้จัดหาสินค้าเป็นธุรกิจที่มีค่า

—— David Vike Moj

ความร่วมมือที่น่าพอใจและเป็นผู้จัดหาที่มีคุณค่าจะยังคงรักษาความร่วมมือต่อไป

—— Johnny Zarate

ในระหว่างการส่งมอบสินค้าได้รับความเสียหายจากดีเอชแอล แต่ LonRise ได้จัดเตรียมสินค้าใหม่ให้กับเราทันเวลาสินค้าจริงๆจริงๆสำหรับผู้จัดจำหน่ายของเรา

—— Li Papageorge

ผู้จัดจำหน่ายที่น่าเชื่อถือในประเทศจีนมีความสุขมากที่ได้ทำธุรกิจกับ Lonrise

—— Rohit Verma

คุณภาพดีด้วยราคาที่ดีนี่เป็นครั้งแรกที่ฉันซื้ออุปกรณ์จากประเทศจีนการจัดส่งที่รวดเร็วดีเอชแอล 3 วันไปยังเม็กซิโกประสบการณ์เยี่ยมยอด

—— Sergio varela

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

CTS - SX80 - IP60 - K9 - Cisco TelePresence SX Series ราคาดีที่สุด

CTS - SX80 - IP60 - K9 - Cisco TelePresence SX Series ราคาดีที่สุด
CTS - SX80 - IP60 - K9 - Cisco TelePresence SX Series ราคาดีที่สุด CTS - SX80 - IP60 - K9 - Cisco TelePresence SX Series ราคาดีที่สุด CTS - SX80 - IP60 - K9 - Cisco TelePresence SX Series ราคาดีที่สุด CTS - SX80 - IP60 - K9 - Cisco TelePresence SX Series ราคาดีที่สุด CTS - SX80 - IP60 - K9 - Cisco TelePresence SX Series ราคาดีที่สุด CTS - SX80 - IP60 - K9 - Cisco TelePresence SX Series ราคาดีที่สุด

ภาพใหญ่ :  CTS - SX80 - IP60 - K9 - Cisco TelePresence SX Series ราคาดีที่สุด

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: สหรัฐอเมริกา
ชื่อแบรนด์: CISCO
ได้รับการรับรอง: CE
หมายเลขรุ่น: CTS-SX80-IP60-K9

CTS - SX80 - IP60 - K9 - Cisco TelePresence SX Series ราคาดีที่สุด

ลักษณะ
แบบอย่าง: CTS-SX80-IP60-K9 ชื่อ: CTS-SX80-IP60-K9 - Cisco TelePresence SX Series
รายละเอียด: Cisco SX80 Codec, Precision 60 Cam, สัมผัส 10 ขั้นต่ำ: 1pc
เงื่อนไข: ต้นฉบับใหม่ การส่งสินค้า: DHL FEDEX
การชำระเงิน: TT paypaly การรับประกัน: 1 ปี
เน้น:

โมดูลไฟเบอร์ออปติกของ Cisco

,

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ Cisco ทางไกล

,

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ Cisco SFP SX

CTS - SX80 - IP60 - K9 - Cisco TelePresence SX Series ราคาดีที่สุดในสต็อก

Cisco SX80 Codec (SX80 Codec) มอบแพลตฟอร์มที่ทรงพลังและยืดหยุ่นสำหรับการสร้างประสบการณ์การทำงานร่วมกันผ่านวิดีโอขั้นสูงสุดSX80 Codec สร้างขึ้นโดยคำนึงถึงผู้ผสานรวม ทำให้มีความยืดหยุ่นและความคิดสร้างสรรค์สำหรับห้องการทำงานร่วมกันผ่านวิดีโอที่ปรับแต่งได้ซึ่งสร้างความพึงพอใจให้กับลูกค้าSX80 ทำหน้าที่เป็นกลไกเสียงและวิดีโอเพื่อรวมแอปพลิเคชันการทำงานร่วมกันผ่านวิดีโอที่มีความละเอียดสูงเข้ากับห้องประชุมขนาดใหญ่ ห้องประชุมคณะกรรมการ และห้องแอปพลิเคชันที่สร้างขึ้นโดยเฉพาะหรือแนวตั้ง

 

ข้อมูลจำเพาะ คำอธิบาย
ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์
● ซอฟต์แวร์เวอร์ชัน TC 7.1 หรือใหม่กว่า
● ซอฟต์แวร์ Cisco Collaboration Endpoint 8.0 หรือใหม่กว่า
รองรับภาษา
● อังกฤษ, อาหรับ, คาตาลัน, เช็ก, เดนมาร์ก, ดัตช์, ฟินแลนด์, ฝรั่งเศส, เยอรมัน, ฮิบรู, ฮังการี, อิตาลี, ญี่ปุ่น, เกาหลี, นอร์เวย์, โปแลนด์, โปรตุเกส-บราซิล, รัสเซีย, จีนตัวย่อ, สเปน, สวีเดน, จีนตัวเต็ม และตุรกี ;ขึ้นอยู่กับรุ่นซอฟต์แวร์
แบนด์วิดธ์
● H.323/SIP สูงสุด 6 Mbps แบบจุดต่อจุด
● แบนด์วิดธ์ MultiSite รวมสูงสุด 10 Mbps
แบนด์วิดธ์ขั้นต่ำสำหรับความละเอียด/อัตราเฟรม (H.264)
● 720p30 จาก 768 kbps
● 720p60 จาก 1152 kbps
● 1080p30 จาก 1472 kbps
● 1080p60 จาก 2560 kbps
การส่งผ่านไฟร์วอลล์
● เทคโนโลยี Cisco TelePresence Expressway
● การส่งผ่านไฟร์วอลล์ H.460.18 และ H.460.19
มาตรฐานวิดีโอ
● H.261, H.263, H.263+, H.264 และ H.265
(SIP สำหรับ H.265 เท่านั้น)
คุณสมบัติวิดีโอ
● เค้าโครงหน้าจอขั้นสูง
● เค้าโครงวิดีโอที่กำหนดเอง
● เลย์เอาต์อัตโนมัติในพื้นที่
อินพุตวิดีโอ (ห้าอินพุต)

อินพุต HDMI สามช่อง;รูปแบบที่รองรับ:

● 1920 x 1080@60 และ 59.94 Hz (1080p60)
● 1920 x 1080@50 เฮิร์ตซ์ (1080p50)
● 1920 x 1080@30 และ 29.97 Hz (1080p30)
● 1920 x 1080@25 เฮิร์ตซ์ (1080p25)
● 1920 x 1080@24 และ 23.97 Hz (1080p24)
● 1280 x 720@60 และ 59.94 Hz (720p60)
● 1280 x 720@50 เฮิร์ตซ์ (720p50)
● 720 x 480@60 และ 59.94 Hz (480p60)
● 640 x 480@60 เฮิร์ตซ์ (480p60)
● 1280 x 1024@60 และ 75 Hz (SXGA)
● 1024 x 768@60, 70, 75 และ 85 Hz (XGA)
● 800 x 600@56, 60, 72, 75 และ 85 Hz (SVGA)
● 1680 x 1050@60 Hz (WSXGA+)
● 1440 X 900@60 Hz (WXGA+)
● 1280 x 768@60 Hz (WXGA)
● 1920 x 1200@60 Hz (WUXGA)3
● 1920 x 1200@50 เฮิร์ตซ์ (WUXGA)3

อินพุต DVI-I หนึ่งช่อง;รูปแบบที่รองรับ:

อะนาล็อก (VGA หรือ YPbPr):

● 1920 x 1080@60 Hz (1080p)
● 1280 x 720@60 Hz (720p)
● 1280 x 1024@60 และ 75 Hz (SXGA)
● 1280 x 960@60 Hz
● 1024 x 768@60, 70, 75 และ 85 Hz (XGA)
● 1680 x 1050@60 Hz (WSXGA+)
● 1440 x 900@60 Hz (WXGA+)
● 1280 x 800@60 เฮิร์ตซ์ (WXGA)
● 1280 x 768@60 Hz (WXGA)

ดิจิตอล (DVI-D):

● 1920 x 1080@60, 59.94 เฮิร์ตซ์ (1080p60)
● 1920 x 1080@50 เฮิร์ตซ์ (1080p50)
● 1920 x 1080@30, 29.97 เฮิร์ตซ์ (1080p30)
● 1920 x 1080@25 เฮิร์ตซ์ (1080p25)
● 1920 x 1080@24, 23.97 เฮิร์ตซ์ (1080p24)
● 1280 x 720@60, 59.94 เฮิร์ตซ์ (720p60)
● 1280 x 720@50 เฮิร์ตซ์ (720p50)
● 720 x 480@60, 59.94 เฮิร์ตซ์ (480p60)
● 640 x 480@60 เฮิร์ตซ์ (480p60)
● 1280 x 1024@60, 75 เฮิร์ตซ์ (SXGA)
● 1024 x 768@60, 70, 75, 85 เฮิร์ตซ์ (XGA)
● 800 x 600@56, 60, 72, 75, 85 เฮิร์ตซ์ (SVGA)
● 1680 x 1050@60 Hz (WSXGA+)
● 1440 X 900@60 Hz (WXGA+)
● 1280 x 768@60 Hz (WXGA)
● 1920 x 1200@60 Hz (WUXGA)3
● 1920 x 1200@50 เฮิร์ตซ์ (WUXGA)3

อินพุตคอมโพสิต/เอส-วิดีโอหนึ่งช่อง (ขั้วต่อ BNC)

● PAL/NTSC

ข้อมูลการระบุจอแสดงผลแบบขยาย (EDID)

เอาต์พุตวิดีโอ (สามเอาต์พุต

เอาต์พุต HDMI สองช่องและเอาต์พุต DVI-I หนึ่งช่องรูปแบบที่รองรับ:

● 1920 x 1080@60 เฮิร์ตซ์ (1080p60)
● 1920 x 1080@50 เฮิร์ตซ์ (1080p50)
● 1280 x 720@60 เฮิร์ตซ์ (720p60)
● 1280 x 720@50 เฮิร์ตซ์ (720p50)
● 1920 x 1200@60 Hz (WUXGA)3
● 1920 x 1200@50 เฮิร์ตซ์ (WUXGA)3

VESA Monitor การจัดการพลังงาน

ข้อมูลการระบุจอแสดงผลแบบขยาย (EDID)

ความละเอียดของวิดีโอสด (เข้ารหัสและถอดรหัส)
● 176 x 144@30 เฟรมต่อวินาที (fps) (QCIF)
● 352 x 288@30 เฟรมต่อวินาที (CIF)
● 512 x 288@30 เฟรมต่อวินาที (w288p)
● 576 x 448@30 เฟรมต่อวินาที (448p)
● 768 x 448@30 เฟรมต่อวินาที (w448p)
● 704 x 576@30 เฟรมต่อวินาที (4CIF)
● 1024 x 576@30 เฟรมต่อวินาที (w576p)
● 1280 x 720@30 เฟรมต่อวินาที (720p30)
● 1920 x 1080@30 เฟรมต่อวินาที (1080p30)
● 1920 x 1200@15fps (WUXGA)3
● 640 x 480@30 เฟรมต่อวินาที (VGA)
● 800 x 600@30 เฟรมต่อวินาที (SVGA)
● 1024 x 768@30 เฟรมต่อวินาที (XGA)
● 1280 x 1024@30 เฟรมต่อวินาที (SXGA)
● 1280 x 768@30 เฟรมต่อวินาที (WXGA)
● 1440 x 900@30 เฟรมต่อวินาที (WXGA+)
● 1680 x 1050@30 เฟรมต่อวินาที (WSXGA+)
● 1920 x 1200@15fps (WUXGA)
● 512 x 288@60 เฟรมต่อวินาที (w288p60)
● 768 x 448@60 เฟรมต่อวินาที (w448p60)
● 1024 x 576@60 เฟรมต่อวินาที (w576p60)
● 1280 x 720@60 เฟรมต่อวินาที (720p60)
● 1920 x 1080@60 เฟรมต่อวินาที (1080p60)
มาตรฐานเสียง
● G.711, G.722, G.722.1, G.728, G.729AB, 64 kbps และ 128 kbps MPEG4 AAC-LD โมโนและสเตอริโอ, OPUS
คุณสมบัติเสียง
● คุณภาพซีดี 20 kHz โมโนและสเตอริโอ
● ตัวตัดเสียงสะท้อนแบบแยกแปดตัว
● มิกเซอร์เสียงแปดพอร์ต
● อีควอไลเซอร์ที่กำหนดได้แปดตัว
● ระบบควบคุมอัตราขยายอัตโนมัติ (AGC)
● ลดเสียงรบกวนอัตโนมัติ
● การซิงโครไนซ์ริมฝีปากแบบแอคทีฟ
อินพุตเสียง (สิบห้าอินพุต)
● ไมโครโฟนแปดตัว ขับเคลื่อน Phantom 48V ขั้วต่อ Euroblock แต่ละตัวมีตัวตัดเสียงสะท้อนและการลดเสียงรบกวนแยกกันไมโครโฟนทั้งหมดสามารถตั้งค่าระดับสายที่สมดุลได้
● อินพุตระดับสายสมดุลสี่ช่อง, ขั้วต่อ Euroblock
● สาม HDMI ดิจิตอล: สเตอริโอ PC/DVD อินพุต
เอาต์พุตเสียง (แปดเอาต์พุต)
● เอาต์พุตระดับสายสมดุลหกตัว, ขั้วต่อ Euroblock
● เอาต์พุต HDMI สองช่อง
สตรีมคู่
● H.239 (H.323) สตรีมคู่
● BFCP (SIP) สตรีมคู่
● รองรับความละเอียดสูงสุด 1080p30 และไม่ขึ้นกับความละเอียดของสตรีมหลัก
รองรับหลายจุด
● มัลติพอยต์แบบฝังตัว SIP/H.323 ห้าทาง (MultiSite อ้างอิง)
● การประชุมเฉพาะกิจของ Cisco (ต้องใช้ CUCM, Cisco TelePresence Server และ Conductor)
● Cisco Conferencing Active Control
● การประชุมแบบสับเปลี่ยน (SVC)3
คุณสมบัติ MultiSite
(ฝังหลายจุด)
● ห้าทาง 720p30 สามทางและสี่ทาง 1080p30 MultiSite
● การแปลงรหัสเสียงและวิดีโอแต่ละรายการแบบเต็ม
● เลย์เอาต์แต่ละรายการในการมีอยู่อย่างต่อเนื่องของ MultiSite
● H.323/SIP/VoIP ในการประชุมเดียวกัน
● รองรับการนำเสนอ (H.239/BFCP) จากผู้เข้าร่วมทุกรายที่ความละเอียดสูงสุด 1080p15
● ความประทับใจที่ดีที่สุด (เค้าโครงการแสดงตนต่อเนื่องอัตโนมัติ)
● H.264, การเข้ารหัส และสตรีมคู่จากทุกไซต์
● โทรเพิ่มเติม (ไม่ต้องมีใบอนุญาต)
● การลดความเร็ว IP
● โทรเข้าและโทรออก
● อัตราการประชุมสูงถึง 10 Mbps
โปรโตคอล
● H.323
● จิบ
● รองรับการโทรแบบคู่ (SIP และ H.323)
● ISDN (ต้องใช้ Cisco ISDN Link)
การเข้ารหัสแบบฝังตัว
● H.323/SIP แบบจุดต่อจุด
● ตามมาตรฐาน: H.235 v3 และ Advanced Encryption Standard (AES)
● การสร้างและแลกเปลี่ยนคีย์อัตโนมัติ
● รองรับในสตรีมคู่
คุณสมบัติเครือข่าย IP
● การค้นหา DNS สำหรับการกำหนดค่าบริการ
● บริการที่แตกต่าง (QoS)
● การจัดการแบนด์วิดธ์แบบปรับได้ IP (รวมถึงการควบคุมการไหล)
● การค้นพบผู้รักษาประตูอัตโนมัติ
● การเล่นแบบไดนามิกและการบัฟเฟอร์ลิปซิงค์
● โทน H.245 DTMF ใน H.323
● รองรับวันที่และเวลาผ่าน NTP
● การสูญเสียแพ็คเก็ตตาม downspeeding
● URI โทรออก
● TCP/IP
● DHCP
● การรับรองความถูกต้องเครือข่าย 802.1x
● 802.1Q Virtual LAN
● 802.1p (QoS และคลาสของบริการ [CoS])
● ClearPath
● RFC 4733 DTMF โทนใน SIP
ควบคุมการโทร
● Cisco Unified Communications Manager (CUCM)
◦ การลงทะเบียนพื้นเมืองกับ CUCM
◦ ต้องใช้ CUCM เวอร์ชัน 8.6(2) หรือใหม่กว่าพร้อมชุดอุปกรณ์สำหรับ SX80
◦ การจัดเตรียม CUCM พื้นฐาน
◦ อัพเกรดเฟิร์มแวร์จาก CUCM
◦ รองรับ Cisco Discovery Protocol และ DHCP option 150
◦ คุณสมบัติพื้นฐานของโทรศัพท์ เช่น พักสาย ดำเนินการต่อ โอน และค้นหาไดเรกทอรีของบริษัท
● Cisco Video Communication Server (VCS)
◦ การลงทะเบียนพื้นเมืองกับVCS
● Cisco Webex
● H.323 Gatekeepers บุคคลที่สามและพร็อกซี SIP ตามมาตรฐาน
รองรับเครือข่าย IPv6
● รองรับ Single call stack สำหรับทั้ง H323 และ SIP
● IPv4 และ IPv6 แบบกองซ้อนสำหรับ DHCP, Secure Shell (SSH), HTTP, Secure HTTP (HTTPS), DNS และบริการที่แตกต่าง (DiffServ)
● รองรับการกำหนดค่าทั้งแบบคงที่และอัตโนมัติ (การกำหนดค่าที่อยู่แบบไม่ระบุสถานะอัตโนมัติ)
คุณสมบัติด้านความปลอดภัย
● การจัดการผ่าน HTTPS และ SSH
● รหัสผ่านการดูแลระบบ IP
● รหัสผ่านการดูแลระบบเมนู
● ปิดการใช้งานบริการ IP
● การป้องกันการตั้งค่าเครือข่าย
การจัดการใบรับรอง
● Certificate Authority Proxy Function (CAPF) รองรับการรักษาความปลอดภัยเพิ่มเติม
● ใบรับรองการติดตั้งโดยผู้ผลิต (MIC)
● ใบรับรองสำคัญในท้องถิ่น (LSC)
● ใบรับรองดิจิทัล X.509 (ไบนารีเข้ารหัส DER);ทั้งรูปแบบ DER และ Base-64 เป็นที่ยอมรับสำหรับใบรับรองไคลเอ็นต์และเซิร์ฟเวอร์รองรับใบรับรองที่มีขนาดคีย์ 1024, 2048 และ 4096
อินเทอร์เฟซเครือข่าย
● หนึ่ง LAN/อีเธอร์เน็ต (RJ-45) 10/100/1000 Mbit
● อินเทอร์เฟซ LAN/Ethernet (RJ-45) สองช่องที่จะใช้สำหรับอุปกรณ์ต่อพ่วงของ Cisco
อินเทอร์เฟซอื่นๆ
● สองโฮสต์ USB สำหรับการใช้งานในอนาคต
● GPIO
การจัดการระบบ
● รองรับ Cisco TelePresence Management Suite (TMS)
● การจัดการผ่าน Telnet, SSH, XML และ SOAP . แบบฝัง
● อินเทอร์เฟซการเขียนโปรแกรมแอปพลิเคชันเต็มรูปแบบ (API)
● การอัปโหลดซอฟต์แวร์ระยะไกลผ่านเว็บเซิร์ฟเวอร์, SCP, HTTP และ HTTPS
● RS-232 หนึ่งชุดสำหรับการควบคุมและการวินิจฉัยในพื้นที่
● รองรับ Cisco Touch 10
บริการไดเรกทอรี
● รองรับไดเรกทอรีท้องถิ่น (ผู้ติดต่อของฉัน)
● ไดเรกทอรีองค์กร (ผ่าน CUCM และ Cisco TMS)
● ไดเรกทอรีเซิร์ฟเวอร์ที่รองรับ LDAP และ H.350 (ต้องใช้ Cisco TelePresence Management Suite)
● ประวัติการโทร พร้อมรับสาย โทรออก และสายที่ไม่ได้รับ พร้อมวันที่และเวลา
พลัง
● แหล่งจ่ายไฟตรวจจับอัตโนมัติ
● 100-120/200-240 VAC, 50/60 Hz
● สูงสุด 170 วัตต์สำหรับตัวแปลงสัญญาณและกล้องหลัก
อุณหภูมิและความชื้นในการทำงาน
● 0 ถึง 40° (32 ถึง 104° F) อุณหภูมิแวดล้อม
● ความชื้นสัมพัทธ์ 10 ถึง 90% (RH)
อุณหภูมิการจัดเก็บและการขนส่ง
● -20 ° C ถึง 60° C (-4 ° F ถึง 140° F) ที่ RH 10-90% (ไม่กลั่นตัว)
ขนาด
● ความยาว: 17.4 นิ้ว (44.2 ซม.)
● ความสูง: 1.7 นิ้ว (4.4 ซม.)
● ความลึก: 12.2 นิ้ว (30.98 ซม.)
● น้ำหนัก 8.05 ปอนด์(3.65 กก.)
การปฏิบัติตามกฎระเบียบ
● Directive 2006/95/EC (Low Voltage Directive) - มาตรฐาน EN 60950-1
● Directive 2004/108/EC (EMC Directive) - มาตรฐาน EN 55022, Class A - มาตรฐาน EN 55024 - มาตรฐาน EN 61000-3-2/-3-3
● ได้รับการอนุมัติตาม UL 60950-1 และ CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1
● สอดคล้องกับ FCC CFR 47 15B, Class A

 

Huawei S5735-L24P4S-A Switches 24 x 10/100/1000Base-T ports, 4 x GE SFP ports, PoE+ 0

Huawei S5735-L24P4S-A Switches 24 x 10/100/1000Base-T ports, 4 x GE SFP ports, PoE+ 1

 

 

รายละเอียดการติดต่อ
LonRise Equipment Co. Ltd.

ผู้ติดต่อ: Laura

โทร: +86 15921748445

แฟกซ์: 86-21-37890191

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ