บ้าน ผลิตภัณฑ์สวิตช์เครือข่ายของ Huawei

EG8040H Huawei EchoLife ONT Intelligent Bridging Type 4GE GPON เครือข่ายบรอดแบนด์เทอร์มินัล

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน LonRise Equipment Co. Ltd. รับรอง
ประเทศจีน LonRise Equipment Co. Ltd. รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
เป็นผู้จัดจำหน่ายที่ดีพร้อมบริการที่ดี

—— Mark Rejardest

LonRise เป็นผู้จัดหาสินค้าเป็นธุรกิจที่มีค่า

—— David Vike Moj

ความร่วมมือที่น่าพอใจและเป็นผู้จัดหาที่มีคุณค่าจะยังคงรักษาความร่วมมือต่อไป

—— Johnny Zarate

ในระหว่างการส่งมอบสินค้าได้รับความเสียหายจากดีเอชแอล แต่ LonRise ได้จัดเตรียมสินค้าใหม่ให้กับเราทันเวลาสินค้าจริงๆจริงๆสำหรับผู้จัดจำหน่ายของเรา

—— Li Papageorge

ผู้จัดจำหน่ายที่น่าเชื่อถือในประเทศจีนมีความสุขมากที่ได้ทำธุรกิจกับ Lonrise

—— Rohit Verma

คุณภาพดีด้วยราคาที่ดีนี่เป็นครั้งแรกที่ฉันซื้ออุปกรณ์จากประเทศจีนการจัดส่งที่รวดเร็วดีเอชแอล 3 วันไปยังเม็กซิโกประสบการณ์เยี่ยมยอด

—— Sergio varela

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

EG8040H Huawei EchoLife ONT Intelligent Bridging Type 4GE GPON เครือข่ายบรอดแบนด์เทอร์มินัล

EG8040H Huawei EchoLife ONT Intelligent Bridging Type 4GE GPON เครือข่ายบรอดแบนด์เทอร์มินัล
EG8040H Huawei EchoLife ONT Intelligent Bridging Type 4GE GPON เครือข่ายบรอดแบนด์เทอร์มินัล EG8040H Huawei EchoLife ONT Intelligent Bridging Type 4GE GPON เครือข่ายบรอดแบนด์เทอร์มินัล

ภาพใหญ่ :  EG8040H Huawei EchoLife ONT Intelligent Bridging Type 4GE GPON เครือข่ายบรอดแบนด์เทอร์มินัล

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: HUAWEI
ได้รับการรับรอง: CE
หมายเลขรุ่น: EG8040H
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 หน่วย
ราคา: Negotiatable
รายละเอียดการบรรจุ: ใหม่ในกล่อง
เวลาการส่งมอบ: 1-2 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ Paypal
สามารถในการผลิต: 100 ชิ้น / เดือน

EG8040H Huawei EchoLife ONT Intelligent Bridging Type 4GE GPON เครือข่ายบรอดแบนด์เทอร์มินัล

ลักษณะ
แบรนด์: หูกคือ หมายเลขสินค้า: EG8040H
แสงสูง:

gigabit network switch

,

huawei industrial switches

Huawei EchoLife EG8040H ONT Intelligent Bridging Type 4GE GPON เครือข่ายบรอดแบนด์เทอร์มินัล

ภาพรวม EG8040H

Huawei EchoLife EG8040H ONT, ON-Bridging-type อัจฉริยะ, 4GE
Huawei EchoLife EG8040H เป็น ONT แบบบริดจ์ที่ใช้ในโซลูชันการเข้าถึงออปติคัลของ Huawei ทั้งหมด ใช้การเข้าถึงบรอดแบนด์เป็นพิเศษผ่านเทคโนโลยี GPON
มันมี 4 พอร์ต GE ความสามารถในการส่งต่อที่มีประสิทธิภาพสูงช่วยให้มั่นใจได้ถึงประสบการณ์การบริการข้อมูลและบริการวิดีโอ HD และมอบโซลูชั่นเทอร์มินัลที่เหมาะสมที่สุดและความสามารถในการสนับสนุนบริการในอนาคต
จากที่นี่คุณสามารถหาคู่มือผู้ใช้ Huawei EchoLife EG8040H และคู่มือผู้ใช้รวมถึงคำอธิบายผลิตภัณฑ์คำแนะนำการกำหนดค่าและคู่มือการแก้ไขปัญหา

รายละเอียด EG8040H

EchoLife EG8240H เป็น Optical Network Terminal (ONT) สำหรับผู้ใช้ตามบ้านและผู้ใช้ Office ขนาดเล็ก (SOHO) ใช้การเข้าถึงบรอดแบนด์เป็นพิเศษสำหรับผู้ใช้ตามบ้านและผู้ใช้ SOHO ผ่านเทคโนโลยี GPON มันมี 4 GE พอร์ตและ 2 POTS พอร์ต ความสามารถในการส่งต่อที่มีประสิทธิภาพสูงช่วยให้มั่นใจได้ว่าประสบการณ์การให้บริการของบริการเสียงข้อมูลและวิดีโอ HD และให้ผู้ใช้ด้วยโซลูชั่นเทอร์มินัลที่เหมาะสมที่สุดและความสามารถในการสนับสนุนบริการในอนาคต

อินเตอร์เฟซ
- EG8040H
- GPON 1 พอร์ต (SC / UPC)
- พอร์ต 10/100 / 1000MbE (RJ45)

พารามิเตอร์พอร์ต GPON
- คลาส: B +
- ความยาวคลื่นปฏิบัติการ: DS 1490 nm, US 1,310 nm
- ความไวตัวรับ: -27 dBm

คุณสมบัติของเลเยอร์ 2
- การกรอง VLAN VLAN ส่งโปร่งใส

multicast
- การสอดแนม IGMP: v1 / v2 / v3
- มัลติคาสต์ที่ควบคุมได้แบบไดนามิก

ความปลอดภัย
- การกรองที่อยู่ MAC

IPv6
IPv6 dual stack และ DS-Lite

สภาพแวดล้อม
- ความชื้นสัมพัทธ์: 5 ถึง 95%

อุณหภูมิในการทำงาน
- 0 ถึง 40 ° C (32 ถึง 104 ° F)

พาวเวอร์ซัพพลาย
- AC PSU:
- ประเภท: ภายนอก
- พิกัดแรงดันไฟฟ้า: 100 ถึง 240 VAC, 50-60 Hz
- เอาต์พุต: 11 ถึง 14 VDC 1А

สิ้นเปลืองพลังงานสูงสุด
- 7 วัตต์

ขนาด (HxWxD)
- 28 x 138.5 х 176 มม

น้ำหนักสูงสุด
- 0.5 กก

สินค้าที่เกี่ยวข้อง

S5700-28P-LI-AC S5700-26X-SI-12S-AC S5700-10P-PWR-LI-AC

S5700-10P-LI-AC S5700-28C-EI-AC S5700-48TP-PWR-SI-AC

S6700-24-EI S6700-48-EI S6720-32C-SI-AC

S6720-16X-LI-16S-AC S6720-26Q-SI-24S-AC S6720S-16X-LI-16S-AC



รายละเอียดการติดต่อ
LonRise Equipment Co. Ltd.

ผู้ติดต่อ: Laura

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ