บ้าน ผลิตภัณฑ์ตัวรับส่งสัญญาณออฟติคัล SFP

Cisco โมดูลรับส่งสัญญาณ QSFP-40G-SR4 QSFP 40G ฐาน SR 10Gbps 850nm 100 เมตร

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน LonRise Equipment Co. Ltd. รับรอง
ประเทศจีน LonRise Equipment Co. Ltd. รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
เป็นผู้จัดจำหน่ายที่ดีพร้อมบริการที่ดี

—— Mark Rejardest

LonRise เป็นผู้จัดหาสินค้าเป็นธุรกิจที่มีค่า

—— David Vike Moj

ความร่วมมือที่น่าพอใจและเป็นผู้จัดหาที่มีคุณค่าจะยังคงรักษาความร่วมมือต่อไป

—— Johnny Zarate

ในระหว่างการส่งมอบสินค้าได้รับความเสียหายจากดีเอชแอล แต่ LonRise ได้จัดเตรียมสินค้าใหม่ให้กับเราทันเวลาสินค้าจริงๆจริงๆสำหรับผู้จัดจำหน่ายของเรา

—— Li Papageorge

ผู้จัดจำหน่ายที่น่าเชื่อถือในประเทศจีนมีความสุขมากที่ได้ทำธุรกิจกับ Lonrise

—— Rohit Verma

คุณภาพดีด้วยราคาที่ดีนี่เป็นครั้งแรกที่ฉันซื้ออุปกรณ์จากประเทศจีนการจัดส่งที่รวดเร็วดีเอชแอล 3 วันไปยังเม็กซิโกประสบการณ์เยี่ยมยอด

—— Sergio varela

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

Cisco โมดูลรับส่งสัญญาณ QSFP-40G-SR4 QSFP 40G ฐาน SR 10Gbps 850nm 100 เมตร

Cisco โมดูลรับส่งสัญญาณ QSFP-40G-SR4 QSFP 40G ฐาน SR 10Gbps 850nm 100 เมตร
Cisco โมดูลรับส่งสัญญาณ QSFP-40G-SR4 QSFP 40G ฐาน SR 10Gbps 850nm 100 เมตร Cisco โมดูลรับส่งสัญญาณ QSFP-40G-SR4 QSFP 40G ฐาน SR 10Gbps 850nm 100 เมตร Cisco โมดูลรับส่งสัญญาณ QSFP-40G-SR4 QSFP 40G ฐาน SR 10Gbps 850nm 100 เมตร Cisco โมดูลรับส่งสัญญาณ QSFP-40G-SR4 QSFP 40G ฐาน SR 10Gbps 850nm 100 เมตร

ภาพใหญ่ :  Cisco โมดูลรับส่งสัญญาณ QSFP-40G-SR4 QSFP 40G ฐาน SR 10Gbps 850nm 100 เมตร

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Cisco
ได้รับการรับรอง: CE
หมายเลขรุ่น: QSFP-40G-SR4
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 พีซี
ราคา: Negonation
รายละเอียดการบรรจุ: ปิดผนึกในกระเป๋า
เวลาการส่งมอบ: 2-3 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: เวสเทิร์นยูเนี่ยน T/T, paypal
สามารถในการผลิต: 1000 ชิ้น/เดือน

Cisco โมดูลรับส่งสัญญาณ QSFP-40G-SR4 QSFP 40G ฐาน SR 10Gbps 850nm 100 เมตร

ลักษณะ
แบรนด์: ซิสโก้ ความเร็ว: 10 กิกะไบต์
ข้อมูลจำเพาะ: โมดูลตัวรับส่งสัญญาณแสง ข้อดี: สวิตช์กิกะบิต
หมายเลขชิ้นส่วน: QSFP-40G-SR4 รายละเอียดโมเดล: โมดูลรับส่งสัญญาณ
แสงสูง:

sfp fiber transceiver

,

fibre optic transceivers

Cisco QSFP-40G-SR4, โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ QSFP +, 40GBase-SR, 10Gbps 850nm, 100 เมตร

รายละเอียดผลิตภัณฑ์

ระยะทาง: 100 เมตร MPN:

QSFP-SR4 (ซิสโก้ 1pc)

การรับประกัน: 3 ปี เข้ากันได้: สำหรับ Cisco QSFP-40G-SR4
อัตราการส่งข้อมูล: 40Gbps ประเภทไฟเบอร์: MMF
แบบฟอร์มปัจจัย: QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณ ความยาวคลื่น: 850nm


รายละเอียดของผลิตภัณฑ์และการควบคุมคุณภาพ

รูปภาพสำหรับการอ้างอิง

สินค้าที่เกี่ยวข้อง

SFP-10G-SR SFP-10G-LRM SFP-H10GB-CU3M

SFP-10G-ER SFP-10G-ER QSFP-H40G-CU3M

QSFP-H40G-CU0-5M QSFP-H40G-CU5M QSFP-4SFP10G-CU1M

รายละเอียดการติดต่อ
LonRise Equipment Co. Ltd.

ผู้ติดต่อ: Laura

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ

ฝากข้อความ

เราจะโทรกลับหาคุณเร็ว ๆ นี้!