บ้าน ผลิตภัณฑ์โมดูล Cisco SFP

Cisco 10GBASE-LR SFP + SFP-10G-LR 1310nm 10km โมดูลรับส่งสัญญาณแสง DOM

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน LonRise Equipment Co. Ltd. รับรอง
ประเทศจีน LonRise Equipment Co. Ltd. รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
เป็นผู้จัดจำหน่ายที่ดีพร้อมบริการที่ดี

—— Mark Rejardest

LonRise เป็นผู้จัดหาสินค้าเป็นธุรกิจที่มีค่า

—— David Vike Moj

ความร่วมมือที่น่าพอใจและเป็นผู้จัดหาที่มีคุณค่าจะยังคงรักษาความร่วมมือต่อไป

—— Johnny Zarate

ในระหว่างการส่งมอบสินค้าได้รับความเสียหายจากดีเอชแอล แต่ LonRise ได้จัดเตรียมสินค้าใหม่ให้กับเราทันเวลาสินค้าจริงๆจริงๆสำหรับผู้จัดจำหน่ายของเรา

—— Li Papageorge

ผู้จัดจำหน่ายที่น่าเชื่อถือในประเทศจีนมีความสุขมากที่ได้ทำธุรกิจกับ Lonrise

—— Rohit Verma

คุณภาพดีด้วยราคาที่ดีนี่เป็นครั้งแรกที่ฉันซื้ออุปกรณ์จากประเทศจีนการจัดส่งที่รวดเร็วดีเอชแอล 3 วันไปยังเม็กซิโกประสบการณ์เยี่ยมยอด

—— Sergio varela

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

Cisco 10GBASE-LR SFP + SFP-10G-LR 1310nm 10km โมดูลรับส่งสัญญาณแสง DOM

Cisco 10GBASE-LR SFP + SFP-10G-LR 1310nm 10km โมดูลรับส่งสัญญาณแสง DOM
Cisco 10GBASE-LR SFP + SFP-10G-LR 1310nm 10km โมดูลรับส่งสัญญาณแสง DOM Cisco 10GBASE-LR SFP + SFP-10G-LR 1310nm 10km โมดูลรับส่งสัญญาณแสง DOM Cisco 10GBASE-LR SFP + SFP-10G-LR 1310nm 10km โมดูลรับส่งสัญญาณแสง DOM

ภาพใหญ่ :  Cisco 10GBASE-LR SFP + SFP-10G-LR 1310nm 10km โมดูลรับส่งสัญญาณแสง DOM

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Cisco
ได้รับการรับรอง: CE
หมายเลขรุ่น: SFP-10G-LR
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: Negonation
รายละเอียดการบรรจุ: ถุงไฟฟ้าสถิตสำหรับแต่ละ
เวลาการส่งมอบ: 2-3days
เงื่อนไขการชำระเงิน: เวสเทิร์นยูเนี่ยน T/T, paypal
สามารถในการผลิต: 1000Piece / เดือน

Cisco 10GBASE-LR SFP + SFP-10G-LR 1310nm 10km โมดูลรับส่งสัญญาณแสง DOM

ลักษณะ
วัสดุ: เหล็ก เงื่อนไข: ปลายปากกาและใช้แล้ว
สาขา: ซิสโก้ ชนิด: เครื่องส่งสัญญาณแสง
โครงสร้างพอร์ต: ความเป็นโมดูล อัตราการส่ง: 10/100 / 1000Mbps
เส้นทาง: ช่องไฟเบอร์ ผ่านการทดสอบ: ใหม่กล่องปิดผนึก
แสงสูง:

cisco switch fiber module

,

cisco fiber transceiver

Cisco 10GBASE-LR SFP + SFP-10G-LR 1310nm 10km โมดูลรับส่งสัญญาณ DOM

ภาพรวม SFP-10G-LR

โมดูล SFP ของ Cisco ® S-Class 10GBASE (รูปที่ 1) มอบตัวเลือกการเชื่อมต่อ 10 กิกะบิตอีเธอร์เน็ตให้กับลูกค้าที่ปรับให้เหมาะสมสำหรับแอปพลิเคชันองค์กรและศูนย์ข้อมูล เลนส์ S-Class มีให้ใช้งานสำหรับการเข้าถึงทั่วไปที่จำเป็นสำหรับแอปพลิเคชันเหล่านี้

คุณสมบัติหลักของโมดูล Cisco 10GBASE SFP + รวมถึง:
●ฟอร์มแฟคเตอร์ 10G ที่เล็กที่สุด
●อุณหภูมิเชิงพาณิชย์ (0 ถึง 70 ° C) เท่านั้น
●รองรับ 10GBASE Ethernet เท่านั้น
●อุปกรณ์อินพุต / เอาต์พุตแบบถอดเปลี่ยนได้อย่างรวดเร็วที่เสียบเข้ากับพอร์ต Ethernet SFP + ของแพลตฟอร์ม Cisco
●ให้ความยืดหยุ่นในการเลือกอินเตอร์เฟส
●รองรับความสามารถในการตรวจสอบด้วยแสงดิจิตอล
●คุณสมบัติการระบุคุณภาพ (ID) ของซิสโก้ที่เปิดใช้งานแพลตฟอร์มของซิสโก้ในการระบุ - เลนส์ที่รองรับโดยเทคโนโลยีของซิสโก้
●ความสามารถในการทำงานร่วมกับ Optical 10GBASE XENPAK, 10GBASE X2 และ 10GBASE XFP อินเตอร์เฟสบนลิงค์เดียวกัน

ข้อมูลจำเพาะของ SFP-10G-LR

ประเภทสื่อ: ไฟเบอร์โหมดเดียว (SMF)
ความยาวคลื่นของ TX: 1 310 นาโนเมตร
RX ความยาวคลื่น: 1310 นาโนเมตร
งบประมาณเชิงแสงขั้นต่ำ: 9 เดซิเบล
ระยะทางสูงสุด: 10km / 20km
อัตราข้อมูลที่รองรับ: 1.25-10.31 Gbps
แอปพลิเคชันที่รองรับ: 10G Ethernet (10.31Gbps), Gigabit Ethernet (1.25 Gbps), STM-64 (9.95Gbps)
DDM / DOM: สนับสนุน
ช่วงอุณหภูมิ: มาตรฐาน 0 ° -70 ° C
การเชื่อมต่อ: LC คู่
Tx Wavelength Bandwidth: 100 นาโนเมตร (1260-1360 นาโนเมตร)
แบนด์วิดธ์ของความยาวคลื่น Rx: 100 นาโนเมตร (1260-1360 นาโนเมตร)
กำลังส่งขั้นต่ำ: -5 เดซิเบล
กำลังส่งสูงสุด: 1 เดซิเบล
รับความไว: -14 dBm
รับเกินพิกัด: 0.5 dBm
การกระจาย: 140-160 ps / nm
ประเภทเครื่องส่งสัญญาณ: DFB Laser
ประเภทตัวรับสัญญาณ: โฟโตไดโอด PIN
พลังงาน: + 3.3V แหล่งจ่ายไฟเดียว
ชิปเซ็ต: MAXIM, MINDSPEED, SEMTECH
การปฏิบัติตาม: CE, Class 1 FDA และ IEC60825-1 เลเซอร์ปลอดภัยได้มาตรฐาน RoHS, SFF-8431, SFP MSA

10G-SFP-20 เป็นผู้ขายหลาย MSA รองรับ SFP + (ตัวประกอบขนาดเล็กแบบเสียบได้) ทำงานผ่านสายไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์แบบสองโหมด (SMF)

มีงบประมาณแสงขั้นต่ำรับประกัน 9 เดซิเบลโดยส่วนใหญ่เพียงพอที่จะเข้าถึงระยะทางประมาณ 20 กม. อย่างไรก็ตามระยะทางเป็นเพียงพารามิเตอร์ที่บ่งบอกถึงการคำนวณเพื่อความสะดวกในการระบุตัวตน ในที่สุดเราคำนวณระยะทางในบัญชีงบประมาณออปติคอลที่น้อยที่สุดและการลดทอนเฉลี่ยของการเดินสายออพติคัลในอุตสาหกรรม ตัวรับส่งสัญญาณนี้ใช้เครื่องส่งสัญญาณเลเซอร์ DFB คุณภาพสูงที่มีความยาวคลื่น 1310 นาโนเมตร และ 1310 นาโนเมตร ตัวรับสัญญาณโฟโตไดโอด PIN

รองรับการวินิจฉัยด้วยแสง DDM / DOM พร้อมให้ข้อมูลการวินิจฉัยเกี่ยวกับสภาพการทำงานปัจจุบัน 10G-SFP-20 ทำงานในช่วงอุณหภูมิมาตรฐาน 0 ° -70 ° C และมีอินเตอร์เฟส LC คู่

คุณภาพและมาตรฐานเป็นรากฐานของ LONRISE เราทุ่มเทเพื่อให้บริการลูกค้าด้วยผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่นและเป็นไปตามมาตรฐาน LONRISE ได้ผ่านการตรวจสอบระบบคุณภาพมากมายเช่น CE, RoHS, FCC ได้จัดตั้งระบบการประกันคุณภาพที่ได้มาตรฐานสากลและดำเนินการจัดการและควบคุมมาตรฐานอย่างเข้มงวดในหลักสูตรการออกแบบการพัฒนาการผลิตการติดตั้งและบริการ



สินค้าอื่น ๆ

โมดูล Cisco 10GBASE SFP +
Cisco SFP-10G-SR
Cisco SFP-10G-LRM
Cisco SFP-10G-BXD-I
Cisco SFP-H10GB-CU1M
Cisco SFP-H10GB-CU2-5M

ธุรกิจ


รายละเอียดการติดต่อ
LonRise Equipment Co. Ltd.

ผู้ติดต่อ: Laura

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ

ฝากข้อความ

เราจะโทรกลับหาคุณเร็ว ๆ นี้!