บ้าน ผลิตภัณฑ์โมดูล Cisco SFP

Cisco เครื่องรับส่งสัญญาณความเร็วสูง CFP-100G-LR4 02310YTD CFP 100G โมดูลโหมดเดี่ยว 1310nm วง 4 * 25G 10km Stright LC

ได้รับการรับรอง
อย่างดี ตัวรับส่งสัญญาณออฟติคัล SFP สำหรับการขาย
อย่างดี ตัวรับส่งสัญญาณออฟติคัล SFP สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
เป็นผู้จัดจำหน่ายที่ดีพร้อมบริการที่ดี

—— Mark Rejardest

LonRise เป็นผู้จัดหาสินค้าเป็นธุรกิจที่มีค่า

—— David Vike Moj

ความร่วมมือที่น่าพอใจและเป็นผู้จัดหาที่มีคุณค่าจะยังคงรักษาความร่วมมือต่อไป

—— Johnny Zarate

ในระหว่างการส่งมอบสินค้าได้รับความเสียหายจากดีเอชแอล แต่ LonRise ได้จัดเตรียมสินค้าใหม่ให้กับเราทันเวลาสินค้าจริงๆจริงๆสำหรับผู้จัดจำหน่ายของเรา

—— Li Papageorge

ผู้จัดจำหน่ายที่น่าเชื่อถือในประเทศจีนมีความสุขมากที่ได้ทำธุรกิจกับ Lonrise

—— Rohit Verma

คุณภาพดีด้วยราคาที่ดีนี่เป็นครั้งแรกที่ฉันซื้ออุปกรณ์จากประเทศจีนการจัดส่งที่รวดเร็วดีเอชแอล 3 วันไปยังเม็กซิโกประสบการณ์เยี่ยมยอด

—— Sergio varela

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

Cisco เครื่องรับส่งสัญญาณความเร็วสูง CFP-100G-LR4 02310YTD CFP 100G โมดูลโหมดเดี่ยว 1310nm วง 4 * 25G 10km Stright LC

ประเทศจีน Cisco เครื่องรับส่งสัญญาณความเร็วสูง CFP-100G-LR4 02310YTD CFP 100G โมดูลโหมดเดี่ยว 1310nm วง 4 * 25G 10km Stright LC ผู้ผลิต
Cisco เครื่องรับส่งสัญญาณความเร็วสูง CFP-100G-LR4 02310YTD CFP 100G โมดูลโหมดเดี่ยว 1310nm วง 4 * 25G 10km Stright LC ผู้ผลิต Cisco เครื่องรับส่งสัญญาณความเร็วสูง CFP-100G-LR4 02310YTD CFP 100G โมดูลโหมดเดี่ยว 1310nm วง 4 * 25G 10km Stright LC ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  Cisco เครื่องรับส่งสัญญาณความเร็วสูง CFP-100G-LR4 02310YTD CFP 100G โมดูลโหมดเดี่ยว 1310nm วง 4 * 25G 10km Stright LC

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Cisco
ได้รับการรับรอง: CE
หมายเลขรุ่น: CFP-100G-LR4

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 50 ชิ้น
ราคา: Negonation
รายละเอียดการบรรจุ: แพคเกจทั่วไป
เวลาการส่งมอบ: 2-3days
เงื่อนไขการชำระเงิน: wester N Union, L / C, T / T, Paypal
สามารถในการผลิต: 1,000 ชิ้น / เดือน
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
เงื่อนไข: ปลายปากกาและใช้ สาขา: ซิสโก้
ชนิด: โมดูลเราเตอร์ ซีรี่ส์ผลิตภัณฑ์: USG9500
ความยาวคลื่น: 1310nm หมายเลขสินค้า: CFP-100G-LR4
อินเตอร์เฟซ: LC duplex

Cisco Transceiver ความเร็วสูง CFP-100G-LR4 02310YTD CFP, 100G, โมดูลโหมดเดี่ยว (วง 1310nm, 4 * 25G, 10km, stright LC)

ภาพรวม FP-100G-LR4 :

โมดูล CFP ของซิสโก้ 100GBASE-LR4 รองรับความยาวลิงก์ 10 กิโลเมตรสำหรับไฟเบอร์โหมดเดี่ยวมาตรฐาน (SMF, G.652) สัญญาณ 100 กิกะบิตอีเธอร์เน็ตมีความยาวสี่ช่วงคลื่น มัลติเพล็กซ์และดีมัลติเพล็กซ์ของความยาวคลื่นทั้งสี่นั้นได้รับการจัดการภายในอุปกรณ์

FP-100G-LR4 สเปค:

ตารางที่ 1 แสดงข้อมูลจำเพาะด่วน

รหัสสินค้า

CFP-100G-LR4

ส่วนจำนวน

02310YTD

ลักษณะ

ตัวรับส่งสัญญาณความเร็วสูง, CFP, 100G, โมดูลโหมดเดี่ยว (วง 1310nm, 4 * 25G, 10km, stright LC)

ซีรี่ส์ผลิตภัณฑ์

USG9500

ความยาวคลื่น

1310nm

อินเตอร์เฟซ

LC duplex

สายเคเบิลชนิด

SMF

ช่วงอุณหภูมิเชิงพาณิชย์

0 ถึง 70 ° C (32 ถึง 158 ° F)

อัตราข้อมูลสูงสุด

103.1 Gbp

ระยะทางสูงสุดของสายเคเบิล

10km

องค์ประกอบแสง

4x DFB

สนับสนุน DOM

ใช่

แพ็คน้ำหนัก (กก.)

1.5

ปริมาณแพ็ค (m ^ 3)

0.026607

เปรียบเทียบกับรายการที่คล้ายกัน

ตารางที่ 2 แสดงการเปรียบเทียบ CFP-100G-LR4 และ CFP2-100G-LR4

รหัสสินค้า

CFP-100G-LR4

CFP2-100G-LR4

ส่วนจำนวน

02310YTD

02311AEM

ลักษณะ

ตัวรับส่งสัญญาณความเร็วสูง, CFP, 100G, โมดูลโหมดเดี่ยว (วง 1310nm, 4 * 25G, 10km, stright LC)

ตัวรับส่งสัญญาณความเร็วสูง, CFP2, 100G, โมดูลโหมดเดี่ยว (วง 1310nm, 4 * 25G, 10km, stright LC)

ความยาวคลื่น

1310nm

1310nm

แบบฟอร์มประเภท

CFP

CFP2

อัตราข้อมูลสูงสุด

103.1 Gbp

112Gbps

ระยะทางสูงสุดของสายเคเบิล

10km

10km

องค์ประกอบแสง

4x DFB

4x DFB

สนับสนุน DOM

ใช่

ใช่

ธุรกิจ

รายละเอียดการติดต่อ
LonRise Equipment Co. Ltd.

ผู้ติดต่อ: Olivia

โทร: +8618370862797

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ