บ้าน ผลิตภัณฑ์โมดูล Cisco SFP

อุปกรณ์ดั้งเดิมของ Cisco SFP SFP-10G-SR อุปกรณ์รับสัญญาณไฟเบอร์ออปติคัลไฟเบอร์ Beige Bail Latch Color

ได้รับการรับรอง
อย่างดี ตัวรับส่งสัญญาณออฟติคัล SFP สำหรับการขาย
อย่างดี ตัวรับส่งสัญญาณออฟติคัล SFP สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
เป็นผู้จัดจำหน่ายที่ดีพร้อมบริการที่ดี

—— Mark Rejardest

LonRise เป็นผู้จัดหาสินค้าเป็นธุรกิจที่มีค่า

—— David Vike Moj

ความร่วมมือที่น่าพอใจและเป็นผู้จัดหาที่มีคุณค่าจะยังคงรักษาความร่วมมือต่อไป

—— Johnny Zarate

ในระหว่างการส่งมอบสินค้าได้รับความเสียหายจากดีเอชแอล แต่ LonRise ได้จัดเตรียมสินค้าใหม่ให้กับเราทันเวลาสินค้าจริงๆจริงๆสำหรับผู้จัดจำหน่ายของเรา

—— Li Papageorge

ผู้จัดจำหน่ายที่น่าเชื่อถือในประเทศจีนมีความสุขมากที่ได้ทำธุรกิจกับ Lonrise

—— Rohit Verma

คุณภาพดีด้วยราคาที่ดีนี่เป็นครั้งแรกที่ฉันซื้ออุปกรณ์จากประเทศจีนการจัดส่งที่รวดเร็วดีเอชแอล 3 วันไปยังเม็กซิโกประสบการณ์เยี่ยมยอด

—— Sergio varela

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

อุปกรณ์ดั้งเดิมของ Cisco SFP SFP-10G-SR อุปกรณ์รับสัญญาณไฟเบอร์ออปติคัลไฟเบอร์ Beige Bail Latch Color

ประเทศจีน อุปกรณ์ดั้งเดิมของ Cisco SFP SFP-10G-SR อุปกรณ์รับสัญญาณไฟเบอร์ออปติคัลไฟเบอร์ Beige Bail Latch Color ผู้ผลิต
อุปกรณ์ดั้งเดิมของ Cisco SFP SFP-10G-SR อุปกรณ์รับสัญญาณไฟเบอร์ออปติคัลไฟเบอร์ Beige Bail Latch Color ผู้ผลิต อุปกรณ์ดั้งเดิมของ Cisco SFP SFP-10G-SR อุปกรณ์รับสัญญาณไฟเบอร์ออปติคัลไฟเบอร์ Beige Bail Latch Color ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  อุปกรณ์ดั้งเดิมของ Cisco SFP SFP-10G-SR อุปกรณ์รับสัญญาณไฟเบอร์ออปติคัลไฟเบอร์ Beige Bail Latch Color

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: CISCO
ได้รับการรับรอง: CE
หมายเลขรุ่น: SFP-10G-SR

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 พีซี
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: ปิดผนึกไว้ในกระเป๋า
เวลาการส่งมอบ: 1-2 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ Paypal
สามารถในการผลิต: 1000 ชิ้น/เดือน
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
แบรนด์: CISCO หมายเลขชิ้นส่วน: SFP-10G-SR
ประเภทสายเคเบิ้ล: MMF ความยาวคลื่น (นาโนเมตร): 850
สีของสลัก Bail Latch: ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ การใช้พลังงาน (W): 1



เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติคัล SFP-10G-SR แบบเดิมของ Cisco SFP 10GBASE



ภาพรวม SFP-10G-SR


โมดูล SFP-10G-SR ของซิสโก้เป็นตัวรับสัญญาณแสงใยแก้วแบบมัลติเกท 10G และรองรับความยาวของลิงค์ได้ถึง 400 เมตรเมื่อใช้ KM MMF 4700Mhz (OM3)

โมดูล 10GBASE-SR ของซิสโก้สนับสนุนความยาวของการเชื่อมโยง 26m บน Fiber-Fiber Multimode Fiber Multimode Fiber Distributed Data Interface มาตรฐาน (FDDI) แบบมาตรฐาน ใช้ 2000MHz * km MMF (OM3) สามารถใช้งานได้ยาวนานถึง 300 เมตร ใช้ความเร็ว 4700MHz * กม. MMF (OM4) สามารถใช้งานได้ยาวนานถึง 400 เมตร

ข้อกำหนด SFP-10G-SR

ข้อมูลจำเพาะของ SFP-10G-SR

ความยาวคลื่น (นาโนเมตร) 850
ประเภทสายเคเบิ้ล MMF
ขนาดแกน (ไมครอน)

62.5

62.5

50

50

50

แบนด์วิดท์ Modal (MHz * กิโลเมตร) 160 (FDDI)
200 (OM1)
400
500 (OM2)
2000 (OM3)
ระยะทางสายเคเบิล 26m
33m
66m
82m
300m
ส่งและรับความยาวคลื่น (นาโนเมตร) 840 ถึง 860
สีของสลัก Bail Latch ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ
การใช้พลังงาน (W) 1
ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน 0 ถึง 70 ° C (32 ถึง 158 ° F)
กำลังส่ง (dBm)

สูงสุด: -1.2

ต่ำสุด: -7.3

รับพลังงาน (dBm)

สูงสุด: -1.0

ต่ำสุด: -9.9






คำถามที่พบบ่อย

1. ผลิตภัณฑ์ของคุณมาจากไหน?
ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเรามาจากการจำหน่ายของ Cisco / Huawei, Cisco / Huawei โดยตรง เราเป็นพาร์ทเนอร์ของซิสโก้ที่ได้รับการรับรองจากซิสโก้

2. ถ้า equioments ทั้งหมดที่ฉันสามารถซื้อบริการจากซิสโก้ท้องถิ่น?
สำหรับอุปกรณ์ทั้งหมดที่คุณสามารถซื้อบริการจากท้องถิ่นเนื่องจากสินค้าของเรามีสมาร์ทเน็ตฟรีพร้อมหมายเลขซีเรียลที่สะอาด

3. วิธีจัดส่งสินค้า?
Lonrise ทำงานร่วมกับ DHL, FEDEX, UPS และ TNT คำสั่งซื้อของคุณจะถูกส่งโดยประตูส่งด่วนไปที่ประตู

4. เงื่อนไขการชำระเงินของคุณคืออะไร?
เรารับชำระเงินล่วงหน้าทั้งหมด 10% สำหรับความร่วมมือระยะยาวเราสามารถพิจารณาใช้เครดิตได้

สินค้าที่เกี่ยวข้อง




SFP-10G-SR SFP-10G-LRM SFP-H10GB-CU3M

SFP-10G-ER SFP-10G-ER QSFP-H40G-CU3M

QSFP-H40G-CU0-5M QSFP-H40G-CU5M QSFP-4SFP10G-CU1M







รายละเอียดการติดต่อ
LonRise Equipment Co. Ltd.

ผู้ติดต่อ: Yolanda

โทร: +8618258465246

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ