บ้าน ผลิตภัณฑ์Cisco SPA Card

Cisco CFP 40G SR4 40GBASE MMF 100 มม. SFP โมดูลมัลติตัวรับส่งสัญญาณความเร็วสูง

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน LonRise Equipment Co. Ltd. รับรอง
ประเทศจีน LonRise Equipment Co. Ltd. รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
เป็นผู้จัดจำหน่ายที่ดีพร้อมบริการที่ดี

—— Mark Rejardest

LonRise เป็นผู้จัดหาสินค้าเป็นธุรกิจที่มีค่า

—— David Vike Moj

ความร่วมมือที่น่าพอใจและเป็นผู้จัดหาที่มีคุณค่าจะยังคงรักษาความร่วมมือต่อไป

—— Johnny Zarate

ในระหว่างการส่งมอบสินค้าได้รับความเสียหายจากดีเอชแอล แต่ LonRise ได้จัดเตรียมสินค้าใหม่ให้กับเราทันเวลาสินค้าจริงๆจริงๆสำหรับผู้จัดจำหน่ายของเรา

—— Li Papageorge

ผู้จัดจำหน่ายที่น่าเชื่อถือในประเทศจีนมีความสุขมากที่ได้ทำธุรกิจกับ Lonrise

—— Rohit Verma

คุณภาพดีด้วยราคาที่ดีนี่เป็นครั้งแรกที่ฉันซื้ออุปกรณ์จากประเทศจีนการจัดส่งที่รวดเร็วดีเอชแอล 3 วันไปยังเม็กซิโกประสบการณ์เยี่ยมยอด

—— Sergio varela

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

Cisco CFP 40G SR4 40GBASE MMF 100 มม. SFP โมดูลมัลติตัวรับส่งสัญญาณความเร็วสูง

Cisco CFP 40G SR4 40GBASE MMF 100 มม. SFP โมดูลมัลติตัวรับส่งสัญญาณความเร็วสูง
Cisco CFP 40G SR4 40GBASE MMF 100 มม. SFP โมดูลมัลติตัวรับส่งสัญญาณความเร็วสูง Cisco CFP 40G SR4 40GBASE MMF 100 มม. SFP โมดูลมัลติตัวรับส่งสัญญาณความเร็วสูง

ภาพใหญ่ :  Cisco CFP 40G SR4 40GBASE MMF 100 มม. SFP โมดูลมัลติตัวรับส่งสัญญาณความเร็วสูง

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Cisco
ได้รับการรับรอง: CE
หมายเลขรุ่น: โมดูลเราเตอร์ของ Cisco
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 พีซี
ราคา: Negonation
รายละเอียดการบรรจุ: ปิดผนึกในกระเป๋า
เวลาการส่งมอบ: 1-2 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: เวสเทิร์นยูเนี่ยน T/T, paypal
สามารถในการผลิต: 1000 ชิ้น/เดือน

Cisco CFP 40G SR4 40GBASE MMF 100 มม. SFP โมดูลมัลติตัวรับส่งสัญญาณความเร็วสูง

ลักษณะ
เงื่อนไข: ใหม่ สาขา: ซิสโก้
หมายเลขสินค้า: CFP-40G-SR4 Data Link Protocol: 10 กิกะบิต LAN
ฟังก์ชัน: ไฟร์วอลล์, VPN
แสงสูง:

cisco interface cards

,

cisco spa module

Cisco CFP 40G SR4 40GBASE MMF 100 มม. SFP โมดูลมัลติตัวรับส่งสัญญาณความเร็วสูง

ภาพรวมผลิตภัณฑ์

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ CFP ของCisco® 40GBASE เป็นอุปกรณ์รับ / ส่งสัญญาณแบบถอดเปลี่ยนได้อย่างรวดเร็วซึ่งเสียบเข้ากับพอร์ต 40 Gigabit Ethernet CFP ของสวิตช์หรือเราเตอร์ของ Cisco พวกเขานำเสนอตัวเลือกการเชื่อมต่ออีเทอร์เน็ต 40 กิกะบิตอีเธอร์เน็ตในแกนหลักและชั้นการกระจายของศูนย์ข้อมูลองค์กรและเครือข่ายผู้ให้บริการ

คุณสมบัติและประโยชน์

คุณสมบัติหลักของโมดูล Cisco 40GBASE CFP ประกอบด้วย:

●รองรับมาตรฐาน 40GBASE Ethernet และ OTU3
●การทำงานร่วมกันกับอินเทอร์เฟซ IEEE- และ / หรือ OTU3 ที่สอดคล้องกับอุตสาหกรรม
●ตัวเลือกอินเตอร์เฟสที่หลากหลายสำหรับการเชื่อมต่อ 40 Gigabit Ethernet และ 10 Gigabit Ethernet
●รองรับรูปแบบ "จ่ายตามที่คุณต้องการ"
●รองรับการตรวจสอบด้วยแสงดิจิตอล (DOM)
●สนับสนุนคุณสมบัติการตรวจสอบคุณภาพประจำตัว (ID) ของ Cisco ซึ่งทำให้สวิตช์หรือเราเตอร์ของ Cisco สามารถระบุได้ว่าโมดูลนั้นได้รับการรับรองและทดสอบโดย Cisco

รายละเอียดผลิตภัณฑ์


Cisco CFP-40G-SR4

โมดูล CFP ของ Cisco 40GBASE-SR4 (รูปที่ 1) รองรับความยาวลิงก์สูงสุด 100m และ 150m ตามลำดับผ่านสายเคเบิลไฟเบอร์มัลติโหมด OM3 และ OM4 ที่ปรับแต่งด้วยเลเซอร์ ช่วยให้สามารถเชื่อมโยงด้วยแสงออปติคัล 40 กิกะบิตอีเธอร์เน็ตผ่านสายริบบิ้นแบบใยแก้วนำแสงยุติลงด้วย MPO / MTP ตัวเมีย

รองรับของ Lonrise

ประหยัดมาก:
เราซื้อ Cisco ในปริมาณมากขายต่อกำไรเล็กน้อยเพื่อรักษาความได้เปรียบด้านราคาและลดต้นทุนโดยรวมของคุณ ลดสูงสุด 98%

บริการชื่อเสียงที่ดี:
ผู้ซื้อมากกว่า 1250 รายจากทั่วโลกกว่า 50 ประเทศ
ประสบการณ์การขายส่งของ Cisco อย่างมืออาชีพ 13 ปี
บริการแบบหนึ่งต่อหนึ่งสำหรับแต่ละ PO

รับประกันหนึ่งปี:
ผลิตภัณฑ์ Cisco ทั้งหมดของเราพร้อมการรับประกันการผลิตหนึ่งปีหรือ smartnet ฟรีสำหรับคุณที่จะซื้อ smartnet ที่ Cisco ท้องถิ่นของคุณ

การส่งมอบที่เร็วขึ้นและประสบการณ์การส่งออกที่หลากหลาย:
เราสามารถจัดส่งคำสั่งซื้อของคุณทั่วโลกโดย DHL, UPS, FedEx ใน 3-5days ที่มีประสบการณ์มากมายในการส่งออกเพื่อหลีกเลี่ยงความกังวลของคุณ

รองรับเทคโนโลยี:
วิศวกรของซิสโก้ของเราให้การสนับสนุนผู้เชี่ยวชาญทางจดหมาย 24 * 7
การออกแบบเครือข่ายและโซลูชันสำหรับโครงการ ICT ขนาดใหญ่
การให้คำปรึกษาการกำหนดค่าการแก้ไขปัญหา ฯลฯ สำหรับ SMB

ความฉลาดของตัวเลือกการชำระเงิน:
เราสามารถยอมรับการชำระเงินผ่าน "Wire ransfer", "Paypal", "West Union" ฯลฯ.

สินค้าที่เกี่ยวข้อง


HWIC-1ADSL-M HWIC-2FE HWIC-2SHESL

HWIC-4T1 / E1 ISM-VPN-29 VWIC3-1MFT-T1 / E1

VWIC3-2MFT-G703 VWIC3-2MFT-T1 / E1 EHWIC -1GE - SFP - CU

PVDM2-ADPTR SPA-1XCHSTM1 / OC3 HWIC-3G-HSPA-G

SPA-8X1FE-TX-V2 SPA-2XCHOC12 / DS0 SPA-4XOC3-POS-V2


SPA-OC192POS-XFP SPA-2XT3 / E3 SPA-4XT3 / E3

SPA-8XCHT1 / E1 SPA-1XCHOC48 / DS3 SPA-8XOC3-POS

รายละเอียดการติดต่อ
LonRise Equipment Co. Ltd.

ผู้ติดต่อ: Laura

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ

ฝากข้อความ

เราจะโทรกลับหาคุณเร็ว ๆ นี้!