บ้าน ผลิตภัณฑ์Xenpak Transceiver

ซิสโก้ XFP-10G-MM-SR 10GBASE-SR XFP X2 โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ MMF 850nm 300 เมตร LC DOM

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน LonRise Equipment Co. Ltd. รับรอง
ประเทศจีน LonRise Equipment Co. Ltd. รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
เป็นผู้จัดจำหน่ายที่ดีพร้อมบริการที่ดี

—— Mark Rejardest

LonRise เป็นผู้จัดหาสินค้าเป็นธุรกิจที่มีค่า

—— David Vike Moj

ความร่วมมือที่น่าพอใจและเป็นผู้จัดหาที่มีคุณค่าจะยังคงรักษาความร่วมมือต่อไป

—— Johnny Zarate

ในระหว่างการส่งมอบสินค้าได้รับความเสียหายจากดีเอชแอล แต่ LonRise ได้จัดเตรียมสินค้าใหม่ให้กับเราทันเวลาสินค้าจริงๆจริงๆสำหรับผู้จัดจำหน่ายของเรา

—— Li Papageorge

ผู้จัดจำหน่ายที่น่าเชื่อถือในประเทศจีนมีความสุขมากที่ได้ทำธุรกิจกับ Lonrise

—— Rohit Verma

คุณภาพดีด้วยราคาที่ดีนี่เป็นครั้งแรกที่ฉันซื้ออุปกรณ์จากประเทศจีนการจัดส่งที่รวดเร็วดีเอชแอล 3 วันไปยังเม็กซิโกประสบการณ์เยี่ยมยอด

—— Sergio varela

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

ซิสโก้ XFP-10G-MM-SR 10GBASE-SR XFP X2 โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ MMF 850nm 300 เมตร LC DOM

ซิสโก้ XFP-10G-MM-SR 10GBASE-SR XFP X2 โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ MMF 850nm 300 เมตร LC DOM
ซิสโก้ XFP-10G-MM-SR 10GBASE-SR XFP X2 โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ MMF 850nm 300 เมตร LC DOM ซิสโก้ XFP-10G-MM-SR 10GBASE-SR XFP X2 โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ MMF 850nm 300 เมตร LC DOM ซิสโก้ XFP-10G-MM-SR 10GBASE-SR XFP X2 โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ MMF 850nm 300 เมตร LC DOM ซิสโก้ XFP-10G-MM-SR 10GBASE-SR XFP X2 โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ MMF 850nm 300 เมตร LC DOM

ภาพใหญ่ :  ซิสโก้ XFP-10G-MM-SR 10GBASE-SR XFP X2 โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ MMF 850nm 300 เมตร LC DOM

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Cisco
ได้รับการรับรอง: CE
หมายเลขรุ่น: XFP-10G-MM-SR
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 50
ราคา: negonation
รายละเอียดการบรรจุ: แพคเกจทั่วไป
เวลาการส่งมอบ: 2-3days
เงื่อนไขการชำระเงิน: Western Union, L / C, T / T, Paypal
สามารถในการผลิต: 1000

ซิสโก้ XFP-10G-MM-SR 10GBASE-SR XFP X2 โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ MMF 850nm 300 เมตร LC DOM

ลักษณะ
แบรนด์: ซิสโก้ วัสดุ: เหล็ก
ความเร็ว: 10 กิกะไบต์ ข้อมูลจำเพาะ: โมดูลตัวรับส่งสัญญาณแสง
ข้อดี: สวิตช์ Gigabit หมายเลขชิ้นส่วน: XFP-10G-MM-SR
รายละเอียดโมเดล: โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ การสนับสนุน DOM: ใช่
ส่วนประกอบออฟติคอล: DFB CWDM ระยะทางสายเคเบิลสูงสุด: 300m
แสงสูง:

fibre optic transceivers

,

ethernet fiber transceiver

เครื่องรับส่งข้อมูล XFP XFP-10G-MM-SR 10 GBASE ของซิสโก้ (MMF, 850nm, 300m, LC, DOM)

ข้อกำหนดผลิตภัณฑ์:

รายการคำอธิบายโมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 10-Gigabit XFP Mutirate
หมายเลขชิ้นส่วน XFP-10G-MM-SR
สภาพใหม่
ผู้ผลิต N / A
ใช้งานร่วมกับโมดูลตัวรับส่งสัญญาณ XFP ของ Cisco 10GBASE-SR สำหรับ MM

รายละเอียดของผลิตภัณฑ์และการควบคุมคุณภาพ:

รูปภาพสำหรับการอ้างอิง:

รายละเอียดการติดต่อ
LonRise Equipment Co. Ltd.

ผู้ติดต่อ: Laura

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ฝากข้อความ

เราจะโทรกลับหาคุณเร็ว ๆ นี้!