บ้าน ผลิตภัณฑ์ตัวรับส่งสัญญาณออฟติคัล SFP

โมดูลรับส่งสัญญาณ QSFP-40G-ER4 X2 ของซิสโก้

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน LonRise Equipment Co. Ltd. รับรอง
ประเทศจีน LonRise Equipment Co. Ltd. รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
เป็นผู้จัดจำหน่ายที่ดีพร้อมบริการที่ดี

—— Mark Rejardest

LonRise เป็นผู้จัดหาสินค้าเป็นธุรกิจที่มีค่า

—— David Vike Moj

ความร่วมมือที่น่าพอใจและเป็นผู้จัดหาที่มีคุณค่าจะยังคงรักษาความร่วมมือต่อไป

—— Johnny Zarate

ในระหว่างการส่งมอบสินค้าได้รับความเสียหายจากดีเอชแอล แต่ LonRise ได้จัดเตรียมสินค้าใหม่ให้กับเราทันเวลาสินค้าจริงๆจริงๆสำหรับผู้จัดจำหน่ายของเรา

—— Li Papageorge

ผู้จัดจำหน่ายที่น่าเชื่อถือในประเทศจีนมีความสุขมากที่ได้ทำธุรกิจกับ Lonrise

—— Rohit Verma

คุณภาพดีด้วยราคาที่ดีนี่เป็นครั้งแรกที่ฉันซื้ออุปกรณ์จากประเทศจีนการจัดส่งที่รวดเร็วดีเอชแอล 3 วันไปยังเม็กซิโกประสบการณ์เยี่ยมยอด

—— Sergio varela

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

โมดูลรับส่งสัญญาณ QSFP-40G-ER4 X2 ของซิสโก้

โมดูลรับส่งสัญญาณ QSFP-40G-ER4 X2 ของซิสโก้
โมดูลรับส่งสัญญาณ QSFP-40G-ER4 X2 ของซิสโก้ โมดูลรับส่งสัญญาณ QSFP-40G-ER4 X2 ของซิสโก้ โมดูลรับส่งสัญญาณ QSFP-40G-ER4 X2 ของซิสโก้ โมดูลรับส่งสัญญาณ QSFP-40G-ER4 X2 ของซิสโก้

ภาพใหญ่ :  โมดูลรับส่งสัญญาณ QSFP-40G-ER4 X2 ของซิสโก้

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Cisco
ได้รับการรับรอง: CE
หมายเลขรุ่น: QSFP-40G-ER4
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 พีซี
ราคา: Negonation
รายละเอียดการบรรจุ: EALED ในกระเป๋า
เวลาการส่งมอบ: 1-2 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: เวสเทิร์นยูเนี่ยน T/T, paypal
สามารถในการผลิต: 1000 ชิ้น/เดือน

โมดูลรับส่งสัญญาณ QSFP-40G-ER4 X2 ของซิสโก้

ลักษณะ
แบรนด์: ซิสโก้ ความเร็ว: 10 กิกะไบต์
ข้อมูลจำเพาะ: โมดูลตัวรับส่งสัญญาณแสง ข้อดี: สวิตช์กิกะบิต
หมายเลขชิ้นส่วน: QSFP-40G-ER4 รายละเอียดโมเดล: โมดูลรับส่งสัญญาณ
การสนับสนุน DOM: ใช่ องค์ประกอบแสง: DFB CWDM
แสงสูง:

sfp fiber transceiver

,

fibre optic transceivers

Cisco โมดูลรับส่งสัญญาณ QSFP-40G-ER4 X2 QSFP 40GBASE-ER4 ตัวรับส่งสัญญาณ LC 40KM

ข้อมูลจำเพาะ QSFP-40G-ER4

QSFP-40G-ER4 เป็นโมดูลรับส่งสัญญาณที่ออกแบบมาสำหรับการใช้งานการสื่อสารด้วยแสง 40km การออกแบบเป็นไปตามมาตรฐาน 40GBASE-ER4 ของมาตรฐาน IEEE P802.3ba โมดูลแปลงช่องสัญญาณอินพุต 4 ช่อง (ch) ของข้อมูลไฟฟ้า 10Gb / s เป็นสัญญาณแสง CWDM 4 สัญญาณและมัลติเพล็กซ์ให้เป็นช่องสัญญาณเดียวสำหรับการส่งผ่านแสง 40Gb / s ในทางกลับกันตัวรับสัญญาณโมดูลจะลดสัญญาณมัลติเพล็กซ์แบบ 40Gb / s เป็นสัญญาณ 4 ช่องสัญญาณ CWDM และแปลงเป็นข้อมูลไฟฟ้า 4 ช่องสัญญาณ

คุณสมบัติหลัก

เป็นไปตามมาตรฐาน 40G Ethernet IEEE802.3ba และมาตรฐาน 40GBASE-ER4
เข้ากันได้กับ QSFP + MSA
สอดคล้องกับอัตราข้อมูล QDR / DDR Infiniband
อัตราข้อมูลสูงสุด 11.2Gb / s ต่อความยาวคลื่น
4 เลน CWDM MUX / DEMUX ออกแบบ
การส่งข้อมูลสูงสุด 30 กม. บนไฟเบอร์โหมดเดียว (SMF)
อุณหภูมิเคสปฏิบัติการ: 0 ถึง 70 องศาเซลเซียส
การใช้พลังงานสูงสุด 3.5W
ตัวเชื่อมต่อ LC แบบสองทาง
เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS

รายละเอียดของผลิตภัณฑ์และการควบคุมคุณภาพ:

รูปภาพ

คำถามที่พบบ่อย

1. ผลิตภัณฑ์ของคุณมาจากไหน

ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเรามาจากการกระจายของ Cisco / Huawei, คู่ค้าของ Cisco / Huawei โดยตรง เราเป็นคู่ค้าของซิสโก้ในประเทศพร้อมรับรอง cisco

2. หากทุก equioments ฉันสามารถซื้อบริการจากซิสโก้ท้องถิ่น?

สำหรับอุปกรณ์ทั้งหมดที่คุณสามารถซื้อบริการจากท้องถิ่นเพราะสินค้าของเราปลอดสมาร์ทเน็ตทั้งหมดมีหมายเลขประจำเครื่องที่สะอาด

3. วิธีการจัดส่งสินค้า?

ทำงานร่วมกับ DHL, FEDEX, UPS และ TNT คำสั่งซื้อของคุณจะถูกส่งโดยจัดส่งด่วนไปที่ประตู

4. เงื่อนไขการชำระเงินของคุณ?

เรายอมรับการชำระเงินล่วงหน้า 10% เสมอ สำหรับความร่วมมือระยะยาวเราสามารถพิจารณาใช้เครดิตได้

สินค้าที่เกี่ยวข้อง

SFP-10G-SR SFP-10G-LRM SFP-H10GB-CU3M

SFP-10G-ER SFP-10G-ER QSFP-H40G-CU3M

QSFP-H40G-CU0-5M QSFP-H40G-CU5M QSFP-4SFP10G-CU1M

GLC-TE GLC-LH-SMD GLC-SX-MMD

GLC-FE-100ZX GLC-BD-X GLC-XZ-SMD

รายละเอียดการติดต่อ
LonRise Equipment Co. Ltd.

ผู้ติดต่อ: Laura

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ

ฝากข้อความ

เราจะโทรกลับหาคุณเร็ว ๆ นี้!