บ้าน ผลิตภัณฑ์ตัวรับส่งสัญญาณออฟติคัล SFP

โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ QSFP-40GB-LR-S 40 กิกะบิตต่อวินาทีพร้อมสวิตช์กิกะบิต

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน LonRise Equipment Co. Ltd. รับรอง
ประเทศจีน LonRise Equipment Co. Ltd. รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
เป็นผู้จัดจำหน่ายที่ดีพร้อมบริการที่ดี

—— Mark Rejardest

LonRise เป็นผู้จัดหาสินค้าเป็นธุรกิจที่มีค่า

—— David Vike Moj

ความร่วมมือที่น่าพอใจและเป็นผู้จัดหาที่มีคุณค่าจะยังคงรักษาความร่วมมือต่อไป

—— Johnny Zarate

ในระหว่างการส่งมอบสินค้าได้รับความเสียหายจากดีเอชแอล แต่ LonRise ได้จัดเตรียมสินค้าใหม่ให้กับเราทันเวลาสินค้าจริงๆจริงๆสำหรับผู้จัดจำหน่ายของเรา

—— Li Papageorge

ผู้จัดจำหน่ายที่น่าเชื่อถือในประเทศจีนมีความสุขมากที่ได้ทำธุรกิจกับ Lonrise

—— Rohit Verma

คุณภาพดีด้วยราคาที่ดีนี่เป็นครั้งแรกที่ฉันซื้ออุปกรณ์จากประเทศจีนการจัดส่งที่รวดเร็วดีเอชแอล 3 วันไปยังเม็กซิโกประสบการณ์เยี่ยมยอด

—— Sergio varela

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ QSFP-40GB-LR-S 40 กิกะบิตต่อวินาทีพร้อมสวิตช์กิกะบิต

โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ QSFP-40GB-LR-S 40 กิกะบิตต่อวินาทีพร้อมสวิตช์กิกะบิต
โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ QSFP-40GB-LR-S 40 กิกะบิตต่อวินาทีพร้อมสวิตช์กิกะบิต โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ QSFP-40GB-LR-S 40 กิกะบิตต่อวินาทีพร้อมสวิตช์กิกะบิต โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ QSFP-40GB-LR-S 40 กิกะบิตต่อวินาทีพร้อมสวิตช์กิกะบิต โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ QSFP-40GB-LR-S 40 กิกะบิตต่อวินาทีพร้อมสวิตช์กิกะบิต

ภาพใหญ่ :  โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ QSFP-40GB-LR-S 40 กิกะบิตต่อวินาทีพร้อมสวิตช์กิกะบิต

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Cisco
ได้รับการรับรอง: CE
หมายเลขรุ่น: QSFP-40GB-LR-S
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 50
ราคา: negonation
รายละเอียดการบรรจุ: แพคเกจทั่วไป
เวลาการส่งมอบ: 2-3days
เงื่อนไขการชำระเงิน: Western Union, L / C, T / T, Paypal
สามารถในการผลิต: 1000

โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ QSFP-40GB-LR-S 40 กิกะบิตต่อวินาทีพร้อมสวิตช์กิกะบิต

ลักษณะ
แบรนด์: ซิสโก้ วัสดุ: เหล็ก
ความเร็ว: 10 กิกะไบต์ ข้อมูลจำเพาะ: โมดูลตัวรับส่งสัญญาณแสง
ข้อดี: สวิตช์ Gigabit หมายเลขชิ้นส่วน: QSFP-40GB-LR-S
รายละเอียดโมเดล: โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ
แสงสูง:

sfp fiber transceiver

,

fibre optic transceivers

QSFP-40GB-LR-S 40 กบ / วินาที qsfp + sr4 ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลต้นฉบับ

คุณสมบัติ

  • 4 เลน CWDM การออกแบบ Mux / Demux
  • สูงสุด 11.1Gbps อัตราข้อมูลต่อความยาวคลื่น
  • สามารถส่งข้อมูลได้ถึง 10 กม. บน SMF
  • ปลั๊กไฟแบบไฟฟ้า
  • อินเทอร์เฟซการตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิตอล
  • สอดคล้องกับ QSFP + MSA พร้อมขั้วต่อ LC
  • ช่วงอุณหภูมิในการทำงานของกรณี: 0 ° C ถึง 70 ° C
  • การกระจายพลังงาน <3.5 W

การประยุกต์ใช้งาน

  • 40G Ethernet
  • ศูนย์ ข้อมูล และ LAN


รายละเอียดของผลิตภัณฑ์และการควบคุมคุณภาพ:

รูปภาพสำหรับการอ้างอิง:

รายละเอียดการติดต่อ
LonRise Equipment Co. Ltd.

ผู้ติดต่อ: Laura

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ

ฝากข้อความ

เราจะโทรกลับหาคุณเร็ว ๆ นี้!