บ้าน ผลิตภัณฑ์ตัวรับส่งสัญญาณออฟติคัล SFP

Cisco GLC-FE-100LX-RGD SFP ตัวรับส่งสัญญาณแสง SFM 100Mbps โหมดเดียวที่ทนทาน SFP

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน LonRise Equipment Co. Ltd. รับรอง
ประเทศจีน LonRise Equipment Co. Ltd. รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
เป็นผู้จัดจำหน่ายที่ดีพร้อมบริการที่ดี

—— Mark Rejardest

LonRise เป็นผู้จัดหาสินค้าเป็นธุรกิจที่มีค่า

—— David Vike Moj

ความร่วมมือที่น่าพอใจและเป็นผู้จัดหาที่มีคุณค่าจะยังคงรักษาความร่วมมือต่อไป

—— Johnny Zarate

ในระหว่างการส่งมอบสินค้าได้รับความเสียหายจากดีเอชแอล แต่ LonRise ได้จัดเตรียมสินค้าใหม่ให้กับเราทันเวลาสินค้าจริงๆจริงๆสำหรับผู้จัดจำหน่ายของเรา

—— Li Papageorge

ผู้จัดจำหน่ายที่น่าเชื่อถือในประเทศจีนมีความสุขมากที่ได้ทำธุรกิจกับ Lonrise

—— Rohit Verma

คุณภาพดีด้วยราคาที่ดีนี่เป็นครั้งแรกที่ฉันซื้ออุปกรณ์จากประเทศจีนการจัดส่งที่รวดเร็วดีเอชแอล 3 วันไปยังเม็กซิโกประสบการณ์เยี่ยมยอด

—— Sergio varela

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

Cisco GLC-FE-100LX-RGD SFP ตัวรับส่งสัญญาณแสง SFM 100Mbps โหมดเดียวที่ทนทาน SFP

Cisco GLC-FE-100LX-RGD SFP ตัวรับส่งสัญญาณแสง SFM 100Mbps โหมดเดียวที่ทนทาน SFP
Cisco GLC-FE-100LX-RGD SFP ตัวรับส่งสัญญาณแสง SFM 100Mbps โหมดเดียวที่ทนทาน SFP Cisco GLC-FE-100LX-RGD SFP ตัวรับส่งสัญญาณแสง SFM 100Mbps โหมดเดียวที่ทนทาน SFP

ภาพใหญ่ :  Cisco GLC-FE-100LX-RGD SFP ตัวรับส่งสัญญาณแสง SFM 100Mbps โหมดเดียวที่ทนทาน SFP

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Cisco
ได้รับการรับรอง: CE
หมายเลขรุ่น: GLC-FE-100LX-RGD
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องบรรจุภัณฑ์สำหรับ 1 ชิ้น
เวลาการส่งมอบ: ในสต็อก
เงื่อนไขการชำระเงิน: Western Union, T / T, Paypal
สามารถในการผลิต: 1000

Cisco GLC-FE-100LX-RGD SFP ตัวรับส่งสัญญาณแสง SFM 100Mbps โหมดเดียวที่ทนทาน SFP

ลักษณะ
สาขา: ซิสโก้ แบบ: GLC-FE-100LX-RGD
ความยาวของคลื่นแสง: 1310 นาโนเมตร ระยะการถ่ายโอนสูงสุด: 6.2 ไมล์
ชนิด: ตัวรับส่งสัญญาณแสง SFP อินเตอร์เฟซ: 1 x Ethernet 100Base-LX - LC โหมดเดียว x 2
แสงสูง:

sfp fiber transceiver

,

fiber optic transceiver

Cisco GLC-FE-100LX-RGD SFP ตัวรับส่งสัญญาณแสง SFM 100Mbps โหมดเดียวที่ทนทาน SFP

1.Overview

ตัวแปลง Gigabit อินเตอร์เฟสขนาดเล็กแบบเสียบปัจจัยได้ (SFP) ของ Cisco เป็นอุปกรณ์อินพุต / เอาต์พุตแบบถอดเปลี่ยนได้อย่างรวดเร็วซึ่งเสียบเข้ากับพอร์ตหรือสล็อต Gigabit Ethernet เชื่อมโยงพอร์ตกับเครือข่าย

GLC-FE-100LX-RGD เป็น SFP ที่รองรับจากบุคคลที่สามสำหรับซิสโก้ โมดูล 100BASE นี้จะถึง 10km และใช้ความยาวคลื่น 1310nm GLC-FE-100LX-RGD ทั้งหมดได้รับการทดสอบในระบบในเราเตอร์และสวิตช์จริงของ Cisco

2. ข้อมูลจำเพาะ GLC-FE-100LX-RGD

GLC-FE-100LX-RGD

ตารางที่ 1 แสดงข้อมูลจำเพาะด่วน

ชื่อผลิตภัณฑ์ GLC-FE-100LX-RGD
สื่อ ไฟเบอร์
ความยาวคลื่น 1310nm
Data Rage OC48
โหมด LC
ประเภทตัวเชื่อมต่อ เอสเอ็ม
ระยะทาง 10km
อุณหภูมิในการทำงาน -40 ° F - 185 ° F

คร่าวๆ:

1, GLC-FE-100LX-RGD = ใช้ origina
2,1000BASE-SX โมดูลรับส่งสัญญาณ SFP, MMF, 850nm,
2, หุ้นขนาดใหญ่ 3 เดือนรับประกันการแข่งขัน

1, GLC-FE-100LX-RGD = ใช้ตัวรับส่งสัญญาณซิสโก้เดิม
2,1000BASE-SX โมดูลรับส่งสัญญาณ SFP, MMF, 850nm, DOM
2, หุ้นขนาดใหญ่ 3 เดือนรับประกันราคาที่แข่งขัน

ข้อมูลสินค้า:

รองรับของ Lonrise:

รับประกันหนึ่งปี:
ผลิตภัณฑ์ Cisco ทั้งหมดของเราพร้อมการรับประกันการผลิตหนึ่งปีหรือ smartnet ฟรีสำหรับคุณที่จะซื้อ smartnet ที่ Cisco ท้องถิ่นของคุณ

การส่งมอบที่เร็วขึ้นและประสบการณ์การส่งออกที่หลากหลาย:
เราสามารถจัดส่งคำสั่งซื้อของคุณทั่วโลกโดย DHL, UPS, FedEx ใน 3-5days ที่มีประสบการณ์มากมายในการส่งออกเพื่อหลีกเลี่ยงความกังวลของคุณ

รองรับเทคโนโลยี:
วิศวกรของซิสโก้ของเราให้การสนับสนุนผู้เชี่ยวชาญทางจดหมาย 24 * 7
การออกแบบเครือข่ายและโซลูชันสำหรับโครงการ ICT ขนาดใหญ่
การให้คำปรึกษาการกำหนดค่าการแก้ไขปัญหา ฯลฯ สำหรับ SMB

ความฉลาดของตัวเลือกการชำระเงิน:
เราสามารถยอมรับการชำระเงินผ่าน "Wire ransfer", "Paypal", "West Union" ฯลฯ.

รายละเอียดการติดต่อ
LonRise Equipment Co. Ltd.

ผู้ติดต่อ: Laura

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ

ฝากข้อความ

เราจะโทรกลับหาคุณเร็ว ๆ นี้!