บ้าน ผลิตภัณฑ์Xenpak Transceiver

CISCOXENPAK-10GB-SR Duplex ขั้วต่อ SC ช่องต่อสัญญาณออฟติคอลที่มีวัสดุเหล็ก

ได้รับการรับรอง
อย่างดี ตัวรับส่งสัญญาณออฟติคัล SFP สำหรับการขาย
อย่างดี ตัวรับส่งสัญญาณออฟติคัล SFP สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
เป็นผู้จัดจำหน่ายที่ดีพร้อมบริการที่ดี

—— Mark Rejardest

LonRise เป็นผู้จัดหาสินค้าเป็นธุรกิจที่มีค่า

—— David Vike Moj

ความร่วมมือที่น่าพอใจและเป็นผู้จัดหาที่มีคุณค่าจะยังคงรักษาความร่วมมือต่อไป

—— Johnny Zarate

ในระหว่างการส่งมอบสินค้าได้รับความเสียหายจากดีเอชแอล แต่ LonRise ได้จัดเตรียมสินค้าใหม่ให้กับเราทันเวลาสินค้าจริงๆจริงๆสำหรับผู้จัดจำหน่ายของเรา

—— Li Papageorge

ผู้จัดจำหน่ายที่น่าเชื่อถือในประเทศจีนมีความสุขมากที่ได้ทำธุรกิจกับ Lonrise

—— Rohit Verma

คุณภาพดีด้วยราคาที่ดีนี่เป็นครั้งแรกที่ฉันซื้ออุปกรณ์จากประเทศจีนการจัดส่งที่รวดเร็วดีเอชแอล 3 วันไปยังเม็กซิโกประสบการณ์เยี่ยมยอด

—— Sergio varela

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

CISCOXENPAK-10GB-SR Duplex ขั้วต่อ SC ช่องต่อสัญญาณออฟติคอลที่มีวัสดุเหล็ก

ประเทศจีน CISCOXENPAK-10GB-SR Duplex ขั้วต่อ SC ช่องต่อสัญญาณออฟติคอลที่มีวัสดุเหล็ก ผู้ผลิต
CISCOXENPAK-10GB-SR Duplex ขั้วต่อ SC ช่องต่อสัญญาณออฟติคอลที่มีวัสดุเหล็ก ผู้ผลิต CISCOXENPAK-10GB-SR Duplex ขั้วต่อ SC ช่องต่อสัญญาณออฟติคอลที่มีวัสดุเหล็ก ผู้ผลิต CISCOXENPAK-10GB-SR Duplex ขั้วต่อ SC ช่องต่อสัญญาณออฟติคอลที่มีวัสดุเหล็ก ผู้ผลิต CISCOXENPAK-10GB-SR Duplex ขั้วต่อ SC ช่องต่อสัญญาณออฟติคอลที่มีวัสดุเหล็ก ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  CISCOXENPAK-10GB-SR Duplex ขั้วต่อ SC ช่องต่อสัญญาณออฟติคอลที่มีวัสดุเหล็ก

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Cisco
ได้รับการรับรอง: CE
หมายเลขรุ่น: XENPAK-10GB-SR

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10
ราคา: Discuss
รายละเอียดการบรรจุ: แพคเกจทั่วไป
เวลาการส่งมอบ: 2-3days
เงื่อนไขการชำระเงิน: Western Union, L / C, T / T, Paypal
สามารถในการผลิต: 1000
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
วัสดุ: เหล็ก เงื่อนไข: NIB และใช้แล้ว
สาขา: ซิสโก้ เกรด: transceriver แบบออปติคอล
ผ่านการทดสอบ: กล่องปิดผนึกใหม่ ข้อมูลจำเพาะ: ตัวรับส่งสัญญาณวัสดุเหล็ก
คำอธิบาย: Xenpak Transceiver

Duplex SC Connector โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ XENPAK-10GB-SR วัสดุเหล็ก

Cisco XENPAK-10GB-SR

คุณสมบัติ Cisco XENPAK-10GB-SR:

●ใช้อัตราข้อมูลสูงสุด 10.3Gbps
●ระยะการส่งข้อมูลสูงถึง 300 เมตรเหนือ MMF
●เลเซอร์ VESEL 850nm
●สอดคล้องกับ Laser Class 1
●ขั้วต่อ SC Duplex
●เป็นไปตาม RoHS
●ปลั๊ก 70 ขาเสียบแบบ hot plug ที่มีอินเตอร์เฟซไฟฟ้า XAUI
●การจัดการและการควบคุมผ่านอินเทอร์เฟซ MDIO 2 สาย
●สนับสนุน IEEE 802.3ae, โปรแกรม 10GBASE-SR
●ใช้งานร่วมกับ XENPAK MSA Rev.2.0b
●การสิ้นเปลืองพลังงานต่ำกว่า 2.0 วัตต์ (ชนิด)
●มาตรฐานอุณหภูมิในการดำเนินงาน: 0 ℃ ~ + 70 ℃

* 10Gigabit Ethernet
* ไฟเบอร์แชนเนล
* ออฟติคอลลิงค์อื่น ๆ

ข้อมูลการสั่งซื้อ:

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ Multiplate XFP ของ Cisco สำหรับโปรแกรมประยุกต์ SNS, SNF, dual LC connector 10GBASE-LR Ethernet และ OC-192 / STM-64 (SR-1) Packet-over-SONET / SDH (POS)

รับประกันหนึ่งปี:


ผลิตภัณฑ์ Cisco ทั้งหมดของเราที่มีการรับประกันการผลิตเป็นเวลาหนึ่งปีหรือ smartnet ฟรีสำหรับคุณที่จะซื้อสมาร์ทเน็ตที่ Cisco ในประเทศของคุณ

การส่งมอบที่รวดเร็วยิ่งขึ้นและประสบการณ์การส่งออกที่สมบูรณ์แบบ:


เราสามารถจัดส่งสินค้าได้ทั่วโลกโดย DHL, UPS, FedEx ใน 3-5 วันมีประสบการณ์ในการส่งออกเพื่อหลีกเลี่ยงความกังวลของคุณ

ข้อมูลการสั่งซื้อ:

PN describtion
GLC-LH-SM ตัวรับส่งสัญญาณ GE SFP, LC LX / LH
GLC-LH-SMD โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 1000BASE-LX / LH SFP, MMF / SMF, 1310nm, DOM
GLC-LH-SMD โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 1000BASE-LX / LH SFP, MMF / SMF, 1310nm, DOM
GLC-SX-MM ตัวรับส่งสัญญาณ GE SFP, LC connector SX
GLC-SX-MMD โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 1000BASE-SX SFP, MMF, 850nm, DOM

รายละเอียดการติดต่อ:

สำนักงานเซี่ยงไฮ้:
โทรศัพท์: +8618616582084
โทรสาร: + 86-021-56473510
อีเมล: laura@lonriseequipment.com
Skype: lonrisesales
ที่อยู่: Rm501, อาคาร 42th, No. 415, ShanQuan Road, 200443 เขต ZhaBei, Shanghai, China


Virends ของตัวเลือกการชำระเงิน:
เราสามารถรับการชำระเงินผ่าน "Wire ransfer", "Paypal", "West Union" ฯลฯ.


รูปภาพสำหรับการอ้างอิง:

รายละเอียดการติดต่อ
LonRise Equipment Co. Ltd.

ผู้ติดต่อ: Laura

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)