บ้าน ผลิตภัณฑ์Xenpak Transceiver

Cisco Xenpak Transceiver XENPAK-10GB-CX4 10G ฐาน LRM Xenpak พร้อมต้นฉบับใหม่

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน LonRise Equipment Co. Ltd. รับรอง
ประเทศจีน LonRise Equipment Co. Ltd. รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
เป็นผู้จัดจำหน่ายที่ดีพร้อมบริการที่ดี

—— Mark Rejardest

LonRise เป็นผู้จัดหาสินค้าเป็นธุรกิจที่มีค่า

—— David Vike Moj

ความร่วมมือที่น่าพอใจและเป็นผู้จัดหาที่มีคุณค่าจะยังคงรักษาความร่วมมือต่อไป

—— Johnny Zarate

ในระหว่างการส่งมอบสินค้าได้รับความเสียหายจากดีเอชแอล แต่ LonRise ได้จัดเตรียมสินค้าใหม่ให้กับเราทันเวลาสินค้าจริงๆจริงๆสำหรับผู้จัดจำหน่ายของเรา

—— Li Papageorge

ผู้จัดจำหน่ายที่น่าเชื่อถือในประเทศจีนมีความสุขมากที่ได้ทำธุรกิจกับ Lonrise

—— Rohit Verma

คุณภาพดีด้วยราคาที่ดีนี่เป็นครั้งแรกที่ฉันซื้ออุปกรณ์จากประเทศจีนการจัดส่งที่รวดเร็วดีเอชแอล 3 วันไปยังเม็กซิโกประสบการณ์เยี่ยมยอด

—— Sergio varela

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

Cisco Xenpak Transceiver XENPAK-10GB-CX4 10G ฐาน LRM Xenpak พร้อมต้นฉบับใหม่

Cisco Xenpak Transceiver XENPAK-10GB-CX4 10G ฐาน LRM Xenpak พร้อมต้นฉบับใหม่
Cisco Xenpak Transceiver XENPAK-10GB-CX4 10G ฐาน LRM Xenpak พร้อมต้นฉบับใหม่ Cisco Xenpak Transceiver XENPAK-10GB-CX4 10G ฐาน LRM Xenpak พร้อมต้นฉบับใหม่ Cisco Xenpak Transceiver XENPAK-10GB-CX4 10G ฐาน LRM Xenpak พร้อมต้นฉบับใหม่ Cisco Xenpak Transceiver XENPAK-10GB-CX4 10G ฐาน LRM Xenpak พร้อมต้นฉบับใหม่

ภาพใหญ่ :  Cisco Xenpak Transceiver XENPAK-10GB-CX4 10G ฐาน LRM Xenpak พร้อมต้นฉบับใหม่

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Cisco
ได้รับการรับรอง: CE
หมายเลขรุ่น: XENPAK-10GB-LRM
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 50
ราคา: face to face
รายละเอียดการบรรจุ: พลาสติกมี 1 ชิ้น
เวลาการส่งมอบ: 2-3days
เงื่อนไขการชำระเงิน: Western Union, L / C, T / T, Paypal
สามารถในการผลิต: 1000

Cisco Xenpak Transceiver XENPAK-10GB-CX4 10G ฐาน LRM Xenpak พร้อมต้นฉบับใหม่

ลักษณะ
แบรนด์: ซิสโก้ ชนิด: โมดูลตัวรับส่งสัญญาณแสง
แบบ: XENPAK-10GB-LRM เงื่อนไข: ใหม่และใช้
วัสดุ: sfp รับส่งสัญญาณทองแดง รายละเอียด: โมดูลแสง 10 Gbit ของซิสโก้
ระยะการส่ง: สูงถึง 80km (SMF) :</th> <td>10 กิกะไบต์</td> </tr> <tr > <th>ประเภทการเดินสาย:</th> <td>10GBase-CX4</td> </tr> <tr class="bg_gray" > <th colspan="1">แสงสูง:</th> <td colspan="3"><h2 style='display: inline-block;font-weight: bold;font-size: 14px;'>fibre optic transceivers</h2>, <h2 style='display: inline-block;font-weight: bold;font-size: 14px;'>ethernet fiber transceiver</h2></td> </tr> </tbody> </table> <div class="details_wrap"> <div class="clearfix"></div> <p><strong>ตัวรับส่งสัญญาณ Xenpak แบบกำหนดเอง, โมดูลสวิตช์ไฟเบอร์ของแท้ของ Cisco XENPAK-10GB-CX4</strong></span> </p><div></div><div><h3> <strong><span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px>ข้อมูลจำเพาะ:</span></span></strong></span> </h3><p></p><table border=1 cellpadding=0 cellspacing=0 style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 0px; border-collapse: collapse; border-spacing: 0px; font-family: Arial, Helvetica, sans-serif; color: rgb(99, 99, 99); font-size: 12px; line-height: 16px; border: 1px solid rgb(206, 206, 206); width: 652px; overflow-wrap: break-word;"><tbody style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 0px;"><tr style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 0px;"><td style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 10px; border-right: 1px solid rgb(206, 206, 206); border-bottom: 1px solid rgb(206, 206, 206);" valign=top width=170> <span style=color:#000000;><strong style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 0px;">รหัสสินค้า</strong></span></span> </td><td style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 10px; border-right: 1px solid rgb(206, 206, 206); border-bottom: 1px solid rgb(206, 206, 206);" valign=top width=383> <span style=color:#000000;>XENPAK-10GB-LRM</span></span> </td></tr><tr style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 0px;"><td style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 10px; border-right: 1px solid rgb(206, 206, 206); border-bottom: 1px solid rgb(206, 206, 206);" valign=top width=170> <span style=color:#000000;><strong style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 0px;">ลักษณะ</strong></span></span> </td><td style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 10px; border-right: 1px solid rgb(206, 206, 206); border-bottom: 1px solid rgb(206, 206, 206);" valign=top width=383> <span style=color:#000000;>Cisco XENPAK-10GB-LRM โมดูล XENPAK 10GBase-LRM</span></span> </td></tr><tr style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 0px;"><td style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 10px; border-right: 1px solid rgb(206, 206, 206); border-bottom: 1px solid rgb(206, 206, 206);" valign=top width=170> <span style=color:#000000;><strong style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 0px;">ประเภทสินค้า</strong></span></span> </td><td style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 10px; border-right: 1px solid rgb(206, 206, 206); border-bottom: 1px solid rgb(206, 206, 206);" valign=top width=383> <span style=color:#000000;>XENPAK</span></span> </td></tr><tr style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 0px;"><td style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 10px; border-right: 1px solid rgb(206, 206, 206); border-bottom: 1px solid rgb(206, 206, 206);" valign=top width=170> <span style=color:#000000;><strong style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 0px;">รายละเอียดอินเตอร์เฟส / พอร์ต</strong></span></span> </td><td style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 10px; border-right: 1px solid rgb(206, 206, 206); border-bottom: 1px solid rgb(206, 206, 206);" valign=top width=383> <span style=color:#000000;>1 x SC Duplex 10GBase-LRM</span></span> </td></tr><tr style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 0px;"><td style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 10px; border-right: 1px solid rgb(206, 206, 206); border-bottom: 1px solid rgb(206, 206, 206);" valign=top width=170> <span style=color:#000000;><strong style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 0px;">การเชื่อมต่อ / พอร์ต</strong></span></span> </td><td style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 10px; border-right: 1px solid rgb(206, 206, 206); border-bottom: 1px solid rgb(206, 206, 206);" valign=top width=383> <span style=color:#000000;>1 x 10GBase-LRM</span></span> </td></tr><tr style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 0px;"><td style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 10px; border-right: 1px solid rgb(206, 206, 206); border-bottom: 1px solid rgb(206, 206, 206);" valign=top width=170> <span style=color:#000000;><strong style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 0px;">แอพลิเคชัน / การใช้งาน</strong></span></span> </td><td style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 10px; border-right: 1px solid rgb(206, 206, 206); border-bottom: 1px solid rgb(206, 206, 206);" valign=top width=383> <span style=color:#000000;>เครือข่ายข้อมูล</span></span> </td></tr><tr style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 0px;"><td style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 10px; border-right: 1px solid rgb(206, 206, 206); border-bottom: 1px solid rgb(206, 206, 206);" valign=top width=170> <span style=color:#000000;><strong style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 0px;">ขนาด</strong></span></span> </td><td style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 10px; border-right: 1px solid rgb(206, 206, 206); border-bottom: 1px solid rgb(206, 206, 206);" valign=top width=383> <span style=color:#000000;>0.5 "ความสูง x 1.4" ความกว้าง x 4.8 "ความลึก</span></span> </td></tr></tbody></table><p> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px>1. โมดูล xenpak ของซิสโก้</span></span></span> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px><br /></span></span> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px>2. ตัวรับส่งสัญญาณที่เข้ากันได้กับ Cisco</span></span></span> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px><br /></span></span> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px>3. โมดูล SFP 100M</span></span></span> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px><br /></span></span> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px>4. ใยแก้วนำแสง - โมดูล</span></span></span> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px><br /></span></span> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px>5. XENPAK-10GB-CX4</span></span></span> </p><div><div> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px>ตัวรับส่งสัญญาณ xenpak ของซิสโก้</span></span></span> </div><div></div><div></div><div> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px>1. โมดูล xenpak ของซิสโก้</span></span></span> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px><br /></span></span> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px>2. ตัวรับส่งสัญญาณที่เข้ากันได้กับ Cisco</span></span></span> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px><br /></span></span> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px>3. โมดูล SFP 100M</span></span></span> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px><br /></span></span> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px>4. ใยแก้วนำแสง - โมดูล</span></span></span> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px><br /></span></span> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px>5. XENPAK-10GB-CX4</span></span></span> </div><div></div><div><table border=1 cellpadding=0 cellspacing=0 class=aliDataTable style="border-collapse:collapse; font-family:inherit; font-stretch:inherit; font-style:inherit; font-variant:inherit; font-weight:inherit; line-height:inherit; margin:0px; padding:0px; width:599px; word-wrap:break-word"><tbody><tr><td> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px>ลักษณะ</span></span></span> </td><td> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px>หมายเลขผลิตภัณฑ์</span></span></span> </td></tr><tr><td colspan=2> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px>โมดูล XENPAK</span></span></span> </td></tr><tr><td> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px>โมดูล Cisco 10GBASE-CX4 XENPAK สำหรับสายเคเบิล CX4</span></span></span> </td><td> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px>XENPAK-10GB-CX4</span></span></span> </td></tr><tr><td> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px>โมดูล Cisco 10GBASE-LRM XENPAK สำหรับ MMF</span></span></span> </td><td> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px>XENPAK-10GB-LRM</span></span></span> </td></tr><tr><td> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px>โมดูล Cisco 10GBASE-SR XENPAK สำหรับ MMF</span></span></span> </td><td> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px>XENPAK-10GB-SR</span></span></span> </td></tr><tr><td> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px>โมดูล Cisco 10GBASE-LR XENPAK สำหรับ SMF</span></span></span> </td><td> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px>XENPAK-10GB-LR +</span></span></span> </td></tr><tr><td> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px>โมดูล Cisco 10GBASE-ER XENPAK สำหรับ SMF</span></span></span> </td><td> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px>XENPAK-10GB-ER +</span></span></span> </td></tr><tr><td> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px>โมดูล Cisco 10GBASE-ZR XENPAK สำหรับ SMF</span></span></span> </td><td> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px>XENPAK-10GB-ZR</span></span></span> </td></tr><tr><td colspan=2> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px>สายเคเบิ้ล</span></span></span> </td></tr><tr><td> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px>สายเคเบิลตัวปรับโหมดการปรับอากาศ 62.5um, ตัวเชื่อมต่อ SC คู่</span></span></span> </td><td> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px>CAB-GELX-625 =</span></span></span> </td></tr><tr><td> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px>สายเคเบิลการปรับโหมดการปรับ 50um, ตัวเชื่อมต่อ SC คู่</span></span></span> </td><td> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px>CAB-MCP50-SC =</span></span></span> </td></tr><tr><td> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px>สายเคเบิล 1 ม. สำหรับโมดูล 10GBase-CX4</span></span></span> </td><td> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px>CAB-INF-28G-1 =</span></span></span> </td></tr><tr><td> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px>สายเคเบิลยาว 5 ม. สำหรับโมดูล 10GBase-CX4</span></span></span> </td><td> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px>CAB-INF-28G-5 =</span></span></span> </td></tr><tr><td> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px>สายเคเบิลยาว 10 ม. สำหรับโมดูล 10GBase-CX4</span></span></span> </td><td> <span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><span style=font-size:14px>CAB-INF-28G-10 =</span></span></span> </td></tr></tbody></table></div></div></div><p></p><p> <strong>การประยุกต์ใช้:</strong></span> </p><p></p><p> <span style=font-size:14px><span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif>Cisco Systems เป็นผู้นำระดับโลกทางด้านระบบเครือข่ายสำหรับอินเทอร์เน็ต</span></span></span> <span style=font-size:14px><span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif>โซลูชันระบบเครือข่ายของ Cisco เป็นรากฐานของอินเทอร์เน็ตและเครือข่ายองค์กรการศึกษาและหน่วยงานรัฐบาลทั่วโลก</span></span></span> <span style=font-size:14px><span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif>Cisco นำเสนอโซลูชั่นที่กว้างที่สุดสำหรับการขนส่งข้อมูลเสียงและวิดีโอภายในอาคารทั่ววิทยาเขตหรือทั่วโลก</span></span></span> </p><p></p><p> <strong><span style=font-size:14px><span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif>รูปภาพผลิตภัณฑ์:</span></span></strong></span> </p><p></p><p> <span style=font-size:14px><span style=font-family:arial,helvetica,sans-serif><img alt="" src=/photo/opticaltransceiver-module/editor/20160712162413_96740.jpg style="height:375px; width:500px" /></span></span> </p><p></p><p></p><h3 style="box-sizing: border-box; margin: 20px 0px 10px; padding: 0px; font-size: 16px; color: rgb(51, 51, 51); font-family: Arial, Helvetica, sans-serif; line-height: 1.4; text-rendering: optimizespeed;"> <span style=color:#000000;><strong style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 0px;">เปรียบเทียบกับรายการที่คล้ายกัน</strong></span></span> </h3><p align=left style="box-sizing: border-box; margin-top: 12px; margin-bottom: 12px; padding: 0px; color: rgb(99, 99, 99); font-family: Arial, Helvetica, sans-serif; font-size: 12px;"> <span style=color:#000000;><strong style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 0px;">แสดงการเปรียบเทียบของ XENPAK-10GB-CX4, XENPAK-10GB-LRM และ XENPAK-10GB-LX4</strong></span></span> </p><table border=1 cellpadding=0 cellspacing=0 style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 0px; border-collapse: collapse; border-spacing: 0px; font-family: Arial, Helvetica, sans-serif; color: rgb(99, 99, 99); font-size: 12px; line-height: 16px; border: 1px solid rgb(206, 206, 206); width: 652px; overflow-wrap: break-word;"><tbody style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 0px;"><tr style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 0px;"><td style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 10px; border-right: 1px solid rgb(206, 206, 206); border-bottom: 1px solid rgb(206, 206, 206);" valign=top width=157> <span style=color:#000000;><strong style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 0px;">รหัสสินค้า</strong></span></span> </td><td style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 10px; border-right: 1px solid rgb(206, 206, 206); border-bottom: 1px solid rgb(206, 206, 206);" valign=top width=136> <a rel="nofollow" target="_blank" href=https://translate.googleusercontent.com/translate_c?depth=1&pto=nl&rurl=translate.google.com&sl=en&sp=nmt4&tl=th&u=https://www.router-switch.com/xenpak-10gb-cx4-p-1844.html&usg=ALkJrhj1Jtm77n0olC07Mnw4tPebztm8wA style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 0px; touch-action: manipulation; color: rgb(0, 142, 214); text-decoration-line: none; outline: none; -webkit-tap-highlight-color: rgba(0, 0, 0, 0);" title="XENPAK-10GB-CX4"><span style=color:#000000;>XENPAK-10GB-CX4</span></a></span> </td><td style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 10px; border-right: 1px solid rgb(206, 206, 206); border-bottom: 1px solid rgb(206, 206, 206);" valign=top width=134> <span style=color:#000000;>XENPAK-10GB-LRM</span></span> </td><td style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 10px; border-right: 1px solid rgb(206, 206, 206); border-bottom: 1px solid rgb(206, 206, 206);" valign=top width=130> <a rel="nofollow" target="_blank" href=https://translate.googleusercontent.com/translate_c?depth=1&pto=nl&rurl=translate.google.com&sl=en&sp=nmt4&tl=th&u=https://www.router-switch.com/xenpak-10gb-lx4-p-1847.html&usg=ALkJrhgEWrKnvop190SBSak2nPosFHzMXw style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 0px; touch-action: manipulation; color: rgb(0, 142, 214); text-decoration-line: none; outline: none; -webkit-tap-highlight-color: rgba(0, 0, 0, 0);" title="XENPAK-10GB-LX4"><span style=color:#000000;>XENPAK-10GB-LX4</span></a></span> </td></tr><tr style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 0px;"><td style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 10px; border-right: 1px solid rgb(206, 206, 206); border-bottom: 1px solid rgb(206, 206, 206);" valign=top width=157> <span style=color:#000000;><strong style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 0px;">ลักษณะ</strong></span></span> </td><td style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 10px; border-right: 1px solid rgb(206, 206, 206); border-bottom: 1px solid rgb(206, 206, 206);" valign=top width=136> <span style=color:#000000;>โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ XENPAK ของ Cisco XENPAK-10GB-CX4 10GBase-CX4</span></span> </td><td style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 10px; border-right: 1px solid rgb(206, 206, 206); border-bottom: 1px solid rgb(206, 206, 206);" valign=top width=134> <span style=color:#000000;>Cisco XENPAK-10GB-LRM โมดูล XENPAK 10GBase-LRM</span></span> </td><td style="box-sizing: border-box; margin: 0px; padding: 10px; border-right: 1px solid rgb(206, 206, 206); border-bottom: 1px solid rgb(206, 206, 206);" valign=top width=130> <span style=color:#000000;>Cisco XENPAK-10GB-LX4 โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ GBIC MMF 10GBase-LX4</span></span> </td></tr></tbody></table></p> <div class="clearfix10"></div> </div> <div class="key_wrap"> <b>แท็ก:</b> <h2 class="tag_words"> <a title="ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติคอล" href="/buy-ethernet_fiber_transceiver.html">ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติคอล</a>, </h2> <h2 class="tag_words"> <a title="fibre optic transceivers" href="/buy-fibre_optic_transceivers.html">fibre optic transceivers</a>, </h2> <h2 class="tag_words"> <a title="optical fiber transceiver" href="/buy-optical_fiber_transceiver.html">optical fiber transceiver</a> </h2> </div> </div> <div class="no_contact_detail_2"> <div class="main_title"> <strong class="main_con">รายละเอียดการติดต่อ</strong> </div> <div class="content_box"> <div class="le"> <strong>LonRise Equipment Co. Ltd.</strong> <p>ผู้ติดต่อ: <b>Laura</b></p> <div class="social-c"> <a href="mailto:laura@lonriseequipment.com"><i class="icon iconfont icon-youjian icon-2"></i></a> <a href="https://api.whatsapp.com/send?phone=18616582084"><i class="icon iconfont icon-WhatsAPP icon-2"></i></a> <a href="/contactus.html#14719"><i class="icon iconfont icon-wechat icon-2"></i></a> <a href="skype:lonrisesales?call"><i class="icon iconfont icon-skype icon-1"></i></a> </div> </div> <div class="ri"> <form method="post" action="/contactnow.html" onsubmit="return jsSubmit(this);" target="_blank"> <input type="hidden" name="from" value="1"/> <input type="hidden" name="pid" value="8188695"/> <b>ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง</b> <textarea name="message" maxlength="3000" onkeyup="checknum(this,3000,'tno')" placeholder="ส่งคำถามของคุณให้กับสินค้าของเรามีคุณภาพ Cisco Xenpak Transceiver XENPAK-10GB-CX4 10G ฐาน LRM Xenpak พร้อมต้นฉบับใหม่ ผลิตภัณฑ์"></textarea> <span>(<font color="red" id="tno">0</font> / 3000)</span> <p> <input class="btn contact_btn" type="submit" value="ติดต่อ" style="background:#ff771c url(/images/css-sprite.png) -260px -214px;color:#fff;padding:0 13px 0 33px;width:auto;height:25px;line-height:26px;border:0;font-size:13px;border-radius:2px;font-weight:bold;"> </p> </form> </div> </div> </div> <script> if (window.addEventListener) { window.addEventListener("load", function () { no_contact_detail_ready() }, false); } else { window.attachEvent("onload", function () { no_contact_detail_ready() }); } </script> <div class="no_product_others_grid_2" id="anchor_product_other"> <div class="main_title"><strong class="main_con"><span>ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ</span> </strong></div> <div class="item_wrap"> <dl class="item"> <dd> <a title="Cisco Xenpak Transceiver XENPAK-10GB-LR + XENPAK โมดูล 10GBASE-LR พร้อมการสนับสนุน DOM" href="/sale-7964748-cisco-xenpak-transceiver-xenpak-10gb-lr-10gbase-lr-xenpak-module-with-dom-support.html"><img alt="Cisco Xenpak Transceiver XENPAK-10GB-LR + XENPAK โมดูล 10GBASE-LR พร้อมการสนับสนุน DOM" class="lazyi" data-original="//thai.opticaltransceiver-module.com/photo/py12118655-cisco_xenpak_transceiver_xenpak_10gb_lr_10gbase_lr_xenpak_module_with_dom_support.jpg" src="/images/load_icon.gif" /></a> </dd> <dt> <span><h2><a title="Cisco Xenpak Transceiver XENPAK-10GB-LR + XENPAK โมดูล 10GBASE-LR พร้อมการสนับสนุน DOM" href="/sale-7964748-cisco-xenpak-transceiver-xenpak-10gb-lr-10gbase-lr-xenpak-module-with-dom-support.html">Cisco Xenpak Transceiver XENPAK-10GB-LR + XENPAK โมดูล 10GBASE-LR พร้อมการสนับสนุน DOM</a></h2></span> <div class="param"> <a title="Cisco Xenpak Transceiver XENPAK-10GB-LR + XENPAK โมดูล 10GBASE-LR พร้อมการสนับสนุน DOM" href="/sale-7964748-cisco-xenpak-transceiver-xenpak-10gb-lr-10gbase-lr-xenpak-module-with-dom-support.html"><p><strong>เงื่อนไข: </strong> ปลายปากกาและใช้</p><p><strong>สาขา: </strong> ซิสโก้</p><p><strong>แบบ: </strong> XENPAK-10GB-LR +</p><p><strong>ความยาวคลื่น (นาโนเมตร): </strong> 1310nm</p></a> </div> </dt> </dl> </div> <div class="item_wrap"> <dl class="item"> <dd> <a title="Cisco Xenpak Transceiver XENPAK-10GB-ZR 10GBASE-ZR CWDM 1470NM XENPAK โมดูล" href="/sale-8185392-cisco-xenpak-transceiver-xenpak-10gb-zr-10gbase-zr-cwdm-1470nm-xenpak-module.html"><img alt="Cisco Xenpak Transceiver XENPAK-10GB-ZR 10GBASE-ZR CWDM 1470NM XENPAK โมดูล" class="lazyi" data-original="//thai.opticaltransceiver-module.com/photo/py12533475-cisco_xenpak_transceiver_xenpak_10gb_zr_10gbase_zr_cwdm_1470nm_xenpak_module.jpg" src="/images/load_icon.gif" /></a> </dd> <dt> <span><h2><a title="Cisco Xenpak Transceiver XENPAK-10GB-ZR 10GBASE-ZR CWDM 1470NM XENPAK โมดูล" href="/sale-8185392-cisco-xenpak-transceiver-xenpak-10gb-zr-10gbase-zr-cwdm-1470nm-xenpak-module.html">Cisco Xenpak Transceiver XENPAK-10GB-ZR 10GBASE-ZR CWDM 1470NM XENPAK โมดูล</a></h2></span> <div class="param"> <a title="Cisco Xenpak Transceiver XENPAK-10GB-ZR 10GBASE-ZR CWDM 1470NM XENPAK โมดูล" href="/sale-8185392-cisco-xenpak-transceiver-xenpak-10gb-zr-10gbase-zr-cwdm-1470nm-xenpak-module.html"><p><strong>แบรนด์: </strong> ซิสโก้</p><p><strong>ชนิด: </strong> โมดูลตัวรับส่งสัญญาณแสง</p><p><strong>แบบ: </strong> XENPAK-10GB-ZR</p><p><strong>เงื่อนไข: </strong> ใหม่และใช้</p></a> </div> </dt> </dl> </div> <div class="item_wrap"> <dl class="item"> <dd> <a title="NIM-2MFT-T1 / E1 Cisco Multi-Port Flex Flex Trunk Voice / Clear Channel Data T1 / E1 Module" href="/sale-12454641-nim-2mft-t1-e1-cisco-2-port-multi-flex-trunk-voice-clear-channel-data-t1-e1-module.html"><img alt="NIM-2MFT-T1 / E1 Cisco Multi-Port Flex Flex Trunk Voice / Clear Channel Data T1 / E1 Module" class="lazyi" data-original="//thai.opticaltransceiver-module.com/photo/py25839269-nim_2mft_t1_e1_cisco_2_port_multi_flex_trunk_voice_clear_channel_data_t1_e1_module.jpg" src="/images/load_icon.gif" /></a> </dd> <dt> <span><h2><a title="NIM-2MFT-T1 / E1 Cisco Multi-Port Flex Flex Trunk Voice / Clear Channel Data T1 / E1 Module" href="/sale-12454641-nim-2mft-t1-e1-cisco-2-port-multi-flex-trunk-voice-clear-channel-data-t1-e1-module.html">NIM-2MFT-T1 / E1 Cisco Multi-Port Flex Flex Trunk Voice / Clear Channel Data T1 / E1 Module</a></h2></span> <div class="param"> <a title="NIM-2MFT-T1 / E1 Cisco Multi-Port Flex Flex Trunk Voice / Clear Channel Data T1 / E1 Module" href="/sale-12454641-nim-2mft-t1-e1-cisco-2-port-multi-flex-trunk-voice-clear-channel-data-t1-e1-module.html"><p><strong>แบรนด์: </strong> CISCO</p><p><strong>แบบ: </strong> NIM-2MFT-T1 / E1</p><p><strong>E1 unframed G.703: </strong> ไม่รองรับ</p><p><strong>ข้อมูลอนุกรม (กลุ่มช่อง): </strong> 2 ต่อพอร์ต</p></a> </div> </dt> </dl> </div> <div class="item_wrap"> <dl class="item"> <dd> <a title="Cisco WS-X6704-10GE = Cat6500 4 พอร์ต 10 Gigabit Ethernet Module พร้อม Req XENPAKs" href="/sale-12449336-cisco-ws-x6704-10ge-cat6500-4-port-10-gigabit-ethernet-module-with-req-xenpaks.html"><img alt="Cisco WS-X6704-10GE = Cat6500 4 พอร์ต 10 Gigabit Ethernet Module พร้อม Req XENPAKs" class="lazyi" data-original="//thai.opticaltransceiver-module.com/photo/py25820539-cisco_ws_x6704_10ge_cat6500_4_port_10_gigabit_ethernet_module_with_req_xenpaks.jpg" src="/images/load_icon.gif" /></a> </dd> <dt> <span><h2><a title="Cisco WS-X6704-10GE = Cat6500 4 พอร์ต 10 Gigabit Ethernet Module พร้อม Req XENPAKs" href="/sale-12449336-cisco-ws-x6704-10ge-cat6500-4-port-10-gigabit-ethernet-module-with-req-xenpaks.html">Cisco WS-X6704-10GE = Cat6500 4 พอร์ต 10 Gigabit Ethernet Module พร้อม Req XENPAKs</a></h2></span> <div class="param"> <a title="Cisco WS-X6704-10GE = Cat6500 4 พอร์ต 10 Gigabit Ethernet Module พร้อม Req XENPAKs" href="/sale-12449336-cisco-ws-x6704-10ge-cat6500-4-port-10-gigabit-ethernet-module-with-req-xenpaks.html"><p><strong>แบรนด์: </strong> CISCO</p><p><strong>แบบ: </strong> WS-X6704-10GE =</p><p><strong>พอร์ต: </strong> 4 x 10G</p><p><strong>เลนส์: </strong> XENPAK</p></a> </div> </dt> </dl> </div> <div class="item_wrap"> <dl class="item"> <dd> <a title="100G ความยาวคลื่น 1310nm ระยะการส่ง 10KM FH-CFPLR4CDL10 โมดูล" href="/sale-12288085-100g-wavelength-1310nm-transmission-distance-10km-fh-cfplr4cdl10-module.html"><img alt="100G ความยาวคลื่น 1310nm ระยะการส่ง 10KM FH-CFPLR4CDL10 โมดูล" class="lazyi" data-original="//thai.opticaltransceiver-module.com/photo/py25197129-100g_wavelength_1310nm_transmission_distance_10km_fh_cfplr4cdl10_module.jpg" src="/images/load_icon.gif" /></a> </dd> <dt> <span><h2><a title="100G ความยาวคลื่น 1310nm ระยะการส่ง 10KM FH-CFPLR4CDL10 โมดูล" href="/sale-12288085-100g-wavelength-1310nm-transmission-distance-10km-fh-cfplr4cdl10-module.html">100G ความยาวคลื่น 1310nm ระยะการส่ง 10KM FH-CFPLR4CDL10 โมดูล</a></h2></span> <div class="param"> <a title="100G ความยาวคลื่น 1310nm ระยะการส่ง 10KM FH-CFPLR4CDL10 โมดูล" href="/sale-12288085-100g-wavelength-1310nm-transmission-distance-10km-fh-cfplr4cdl10-module.html"><p><strong>แบรนด์: </strong> แบรนด์จีน</p><p><strong>แบบ: </strong> FH-CFPLR4CDL10</p><p><strong>ระยะการส่ง: </strong> 10 กม</p><p><strong>ความยาวคลื่น: </strong> 1,330 นาโนเมตร</p></a> </div> </dt> </dl> </div> </div> </div> </div> <div class="clearfix"></div> </div> </div> <div class="bg2d"> <div class="f_footer_three_news_simp"> <div class="news"> <div class="news_title">เกี่ยวกับ</div> <ul class="lists-item"> <li> <a target="_blank" title="" href="/aboutus.html">เกี่ยวกับเรา</a></li> <li> <a target="_blank" title="" href="/factory.html">ทัวร์โรงงาน</a></li> <li> <a target="_blank" title="" href="/quality.html">ควบคุมคุณภาพ</a></li> <li> <a target="_blank" title="" href="/contactus.html">ติดต่อเรา</a></li> <li> <a target="_blank" title="" href="/news.html">ข่าว</a></li> <li> <a target="_blank" title="" href="/sitemap.html">แผนผังเว็บไซต์</a></li> </ul> </div> <div class="contact"> <dl> <dt><h2><a title="โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล" href="/supplier-117281-optical-transceiver-module">โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล</a></h2></dt> <dd> <h2><a title="โมดูลตัวรับส่งสัญญาณแสงของ GLC-ZX-SM 1.25G SFP 1550nm 120km LC DDM" href="/sale-7970644-cisco-optical-transceiver-module-glc-zx-sm-1-25g-sfp-1550nm-120km-lc-ddm.html">โมดูลตัวรับส่งสัญญาณแสงของ GLC-ZX-SM 1.25G SFP 1550nm 120km LC DDM</a></h2> </dd> <dd> <h2><a title="SFP-10G-LR-S โมดูลตัวรับสัญญาณออฟติคัลของ Cisco สำหรับศูนย์ข้อมูล / ตู้เดินสายไฟ Enterprise" href="/sale-7969058-sfp-10g-lr-s-cisco-optical-transceiver-module-for-data-center-enterprise-wiring-closet.html">SFP-10G-LR-S โมดูลตัวรับสัญญาณออฟติคัลของ Cisco สำหรับศูนย์ข้อมูล / ตู้เดินสายไฟ Enterprise</a></h2> </dd> <dd> <h2><a title="โมดูลอินเทอร์เฟซไฟเบอร์ออปติก X2-10GB-ZR 10G SFP + เครื่องรับส่งผ่านวัสดุเหล็กใบรับรอง CE" href="/sale-7964433-x2-10gb-zr-fiber-optic-interface-module-10g-sfp-transceiver-iron-material-ce-certification.html">โมดูลอินเทอร์เฟซไฟเบอร์ออปติก X2-10GB-ZR 10G SFP + เครื่องรับส่งผ่านวัสดุเหล็กใบรับรอง CE</a></h2> </dd> </dl> <dl> <dt><h2><a title="โมดูล Cisco SFP" href="/supplier-117282-cisco-sfp-modules">โมดูล Cisco SFP</a></h2></dt> <dd> <h2><a title="Cisco 10GBASE-LR SFP + SFP-10G-LR 1310nm 10km โมดูลรับส่งสัญญาณแสง DOM" href="/sale-8157046-cisco-10gbase-lr-sfp-sfp-10g-lr-1310nm-10km-dom-optical-transceiver-module.html">Cisco 10GBASE-LR SFP + SFP-10G-LR 1310nm 10km โมดูลรับส่งสัญญาณแสง DOM</a></h2> </dd> <dd> <h2><a title="CE8850-64CQ-EI Huawei สวิตช์เครือข่าย 64-Port 100GE QSFP28,2x10G SFP + โดยไม่มีพัดลม" href="/sale-8153455-ce8850-64cq-ei-huawei-network-switch-64-port-100ge-qsfp28-2x10g-sfp-without-fan.html">CE8850-64CQ-EI Huawei สวิตช์เครือข่าย 64-Port 100GE QSFP28,2x10G SFP + โดยไม่มีพัดลม</a></h2> </dd> <dd> <h2><a title="สวิตช์เครือข่ายอีเธอร์เน็ต WS-C3650-24PWD-S 24 พอร์ต PoE 2x10G อัปเกรด w / 5 AP ใบอนุญาต" href="/sale-8142322-ethernet-network-switch-ws-c3650-24pwd-s-24-port-poe-2x10g-uplink-w-5-ap-licenses.html">สวิตช์เครือข่ายอีเธอร์เน็ต WS-C3650-24PWD-S 24 พอร์ต PoE 2x10G อัปเกรด w / 5 AP ใบอนุญาต</a></h2> </dd> </dl> </div> <div class="leave"> <div class="news_title">ทิ้งข้อความไว้</div> <form action="/contactsave.html" name="f_email_address_form" onsubmit="return chenckForm(this)" method="POST"> <input type="hidden" value="1" name="from"/> <input name="subject" type="hidden" value=""> <div class="form-group email"> <input type="mail" id="entryform-email" class="form-control" name="email" placeholder="อีเมล์"> </div> <p class="message"><textarea class="oth_question" name="message" placeholder="ป้อนรายละเอียดสอบถามคุณในด้านล่างเช่นชื่อผลิตภัณฑ์, สี, ขนาด, ปริมาณ, วัสดุ, ฯลฯ"></textarea></p> <p class="but"><input type="submit" value="เสนอ"></p> </form> </div> <div class="clearfix"></div> <!--sgs--> </div> <div class="f_footer_reserved"> <a href='/privacy.html' rel='nofollow' >Privacy Policy</a> <span class="con">ประเทศจีน อย่างดี โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล ผู้ผลิต.</span> © 2016 - 2021 . All Rights Reserved. </div> <div class="leave_message_dialog"> <div class="dialog-content"> <span class="close"></span> <div class="title"> <p>ฝากข้อความ</p> <p>เราจะโทรกลับหาคุณเร็ว ๆ นี้!</p> </div> <form class="form" action="/contactnow.html" target="_blank" method="POST" onsubmit="return ischeckemail()"> <input type="text" name="inquiry_email" id="inquiry_email" placeholder="กรอกอีเมล์ของคุณ" > <div class="textarea"> <textarea name="inquiry_message" id="inquiry_message" cols="30" rows="10" placeholder="รายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับความต้องการของคุณ"></textarea> </div> <div class="operations"> <button id="inquiry_submit" type="button">ดำเนินการต่อ</button> </div> </form> </div> </div> <script> window.onload = function () { var pid = getCurrentPid(); //console.log("search_pid", pid); var res = ''; var message = ""; if($("#inquiry_message").length){ $("#inquiry_message").val(message); } if(pid > 0){ $.post("/index.php?r=index/AjaxGetProductInfo",{pid:pid},function(res){ resInfo = $.parseJSON(res); var pname = resInfo['name']; var message = 'ที่รัก,'+'\r\n'+"ฉันสนใจ"+' '+pname+", ขอขอบคุณถ้าคุณสามารถแบ่งปันรายละเอียดผลิตภัณฑ์ที่คุณเสนอ"+'\r\n'+""; //message = "Dear, \r\nI am interested to "+pname+", appreciate if you may please share the product details you are offering. \r\nWaiting for your reply."; if($("#inquiry_message").length){ $("#inquiry_message").val(message); } // 点击提交关闭弹层 var submitBtn = document.getElementById("inquiry_submit"); submitBtn.addEventListener('click', function () { setinquiryCookie(res,$('#inquiry_email').val(),$("#inquiry_message").val()+"\r\n"); window.open("/contactnow.html"); leaveMessageDialog.style.display = 'none'; }); }) }else{ // 点击提交关闭弹层 var submitBtn = document.getElementById("inquiry_submit"); submitBtn.addEventListener('click', function () { setinquiryCookie(res,$('#inquiry_email').val(),$("#inquiry_message").val()+"\r\n"); window.open("/contactnow.html"); leaveMessageDialog.style.display = 'none'; }); } var myDate = new Date(); var curDate = myDate.getFullYear()+'-'+(parseInt(myDate.getMonth())+1)+'-'+myDate.getDate(); var leaveMessageDialog = document.getElementsByClassName('leave_message_dialog')[0]; // 获取弹层 var close = leaveMessageDialog.querySelector('.close'); // 获取弹层关闭按钮 // 点击关闭按钮关闭弹层 close.addEventListener('click', function () { this.parentElement.parentElement.style.display = 'none'; }); // 模拟文本域placeholder效果 /*var textarea = leaveMessageDialog.querySelector('.textarea').querySelector('textarea'); textarea.addEventListener('input', function () { this.previousElementSibling.style.display = this.value ? 'none' : 'block'; });*/ if (window.localStorage.recordDialogStatus=='undefined' || (window.localStorage.recordDialogStatus!='undefined' && window.localStorage.recordDialogStatus != curDate)) { // 6s后显示弹层 setTimeout(function () { leaveMessageDialog.style.display = 'block'; window.localStorage.recordDialogStatus = curDate; }, 6000) } function getCurrentPid(){ var href = location.href; var sublen = href.lastIndexOf("/"); var path = href.substr(sublen+1); var search_pid = 0; var exp = new Date(); exp.setTime( exp.getTime() + 60 * 1000 ); if(path.indexOf("aboutus.html") !== 0 && path.indexOf("factory.html") !== 0 && path.indexOf("quality.html") !== 0 && path.indexOf("contactus.html") !== 0 && path.indexOf("privacy.html") !== 0 && path.indexOf("sitemap.html") !== 0 && path.indexOf("news.html") !== 0 ){ var url = $("a[href*='/sale-']").attr("href"); if(url){ var search_pid = parseInt(url.split("sale-")[1].split("-")[0]); } } //正则匹配详情页面 新闻详情 var part_detail = /sale-([\d]*)-[^/]+.html$/; var part_quality = /quality-([\d]*)-[^/]+/; var pdetailMatch = part_detail.exec(path); var pqualitylMatch = part_quality.exec(path); if(pdetailMatch){ //产品详情 卖点词 var search_pid = pdetailMatch[1]; } if(pqualitylMatch){ //产品详情 卖点词 var search_pid = pqualitylMatch[1]; } if( href.indexOf("/news/") > 0 || href.indexOf("/cases/")>0 ){ search_pid = 0; } //document.cookie = "setinquiryCookie="+search_pid+";expires=" + exp.toGMTString(); return search_pid; } } </script> <a href="/webim/webim_tab.html" class="footer_webim_a" rel="nofollow" onclick= 'setwebimCookie(13225,8188695,15);' target="_blank"> <div class="footer_webim" style="display:none"> <div class="chat-button-content"> <i class="chat-button"></i> </div> </div> </a></div> <script type='text/javascript' src='/js/jquery.js'></script> <script type='text/javascript' src='/js/common_99701.js'></script><script type="text/javascript"> (function() {var e = document.createElement('script'); e.type = 'text/javascript'; e.async = true; e.src = '/stats.js'; var s = document.getElementsByTagName('script')[0]; s.parentNode.insertBefore(e, s); })(); </script><noscript><img style="display:none" src="/stats.php" rel="nofollow"/></noscript> <!-- Global site tag (gtag.js) - Google AdWords: 874543578 --> <script async src="https://www.googletagmanager.com/gtag/js?id=AW-874543578"></script> <script> window.dataLayer = window.dataLayer || []; function gtag(){dataLayer.push(arguments);} gtag('js', new Date()); gtag('config', 'AW-874543578'); gtag('config', 'UA-110083725-21'); </script><script type="text/javascript"> /*<![CDATA[*/ jQuery(function($) { floatAd('#floatAd', 1); }); /*]]>*/ </script> </body> </html> <!-- static:2021-03-03 08:28:07 -->