บ้าน ผลิตภัณฑ์Xenpak Transceiver

Cisco Xenpak Transceiver XENPAK-10GB-LR + XENPAK โมดูล 10GBASE-LR พร้อมการสนับสนุน DOM

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน LonRise Equipment Co. Ltd. รับรอง
ประเทศจีน LonRise Equipment Co. Ltd. รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
เป็นผู้จัดจำหน่ายที่ดีพร้อมบริการที่ดี

—— Mark Rejardest

LonRise เป็นผู้จัดหาสินค้าเป็นธุรกิจที่มีค่า

—— David Vike Moj

ความร่วมมือที่น่าพอใจและเป็นผู้จัดหาที่มีคุณค่าจะยังคงรักษาความร่วมมือต่อไป

—— Johnny Zarate

ในระหว่างการส่งมอบสินค้าได้รับความเสียหายจากดีเอชแอล แต่ LonRise ได้จัดเตรียมสินค้าใหม่ให้กับเราทันเวลาสินค้าจริงๆจริงๆสำหรับผู้จัดจำหน่ายของเรา

—— Li Papageorge

ผู้จัดจำหน่ายที่น่าเชื่อถือในประเทศจีนมีความสุขมากที่ได้ทำธุรกิจกับ Lonrise

—— Rohit Verma

คุณภาพดีด้วยราคาที่ดีนี่เป็นครั้งแรกที่ฉันซื้ออุปกรณ์จากประเทศจีนการจัดส่งที่รวดเร็วดีเอชแอล 3 วันไปยังเม็กซิโกประสบการณ์เยี่ยมยอด

—— Sergio varela

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

Cisco Xenpak Transceiver XENPAK-10GB-LR + XENPAK โมดูล 10GBASE-LR พร้อมการสนับสนุน DOM

Cisco Xenpak Transceiver XENPAK-10GB-LR + XENPAK โมดูล 10GBASE-LR พร้อมการสนับสนุน DOM
Cisco Xenpak Transceiver XENPAK-10GB-LR + XENPAK โมดูล 10GBASE-LR พร้อมการสนับสนุน DOM Cisco Xenpak Transceiver XENPAK-10GB-LR + XENPAK โมดูล 10GBASE-LR พร้อมการสนับสนุน DOM Cisco Xenpak Transceiver XENPAK-10GB-LR + XENPAK โมดูล 10GBASE-LR พร้อมการสนับสนุน DOM Cisco Xenpak Transceiver XENPAK-10GB-LR + XENPAK โมดูล 10GBASE-LR พร้อมการสนับสนุน DOM

ภาพใหญ่ :  Cisco Xenpak Transceiver XENPAK-10GB-LR + XENPAK โมดูล 10GBASE-LR พร้อมการสนับสนุน DOM

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Cisco
ได้รับการรับรอง: CE
หมายเลขรุ่น: XENPAK-10GB-LR +
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 50
ราคา: Discuss
รายละเอียดการบรรจุ: แพคเกจทั่วไป
เวลาการส่งมอบ: 2-3days
เงื่อนไขการชำระเงิน: Western Union, L / C, T / T, Paypal
สามารถในการผลิต: 1000

Cisco Xenpak Transceiver XENPAK-10GB-LR + XENPAK โมดูล 10GBASE-LR พร้อมการสนับสนุน DOM

ลักษณะ
เงื่อนไข: ปลายปากกาและใช้ สาขา: ซิสโก้
แบบ: XENPAK-10GB-LR + ความยาวคลื่น (นาโนเมตร): 1310nm
สายเคเบิลชนิด: SMF
แสงสูง:

optical fiber transceiver

,

fibre optic transceivers

Cisco Xenpak Transceiver XENPAK-10GB-LR + XENPAK โมดูล 10GBASE-LR พร้อมการสนับสนุน DOM

ภาพรวม XENPAK-10GB-LR +

โมดูล XENPAK 10GBASE นำเสนอตัวเลือกการเชื่อมต่ออีเทอร์เน็ต 10 กิกะบิตสำหรับศูนย์ข้อมูลตู้สายไฟขององค์กรและแอพพลิเคชั่นการขนส่งของผู้ให้บริการ

คุณสมบัติหลักของโมดูล Cisco 10GBASE XENPAK รวมถึง:

●รองรับ 10GBASE Ethernet

●อุปกรณ์อินพุต / เอาต์พุตแบบถอดเปลี่ยนได้อย่างรวดเร็วเสียบเข้ากับพอร์ต Ethernet XENPAK ของสวิตช์ Cisco หรือเราเตอร์เพื่อเชื่อมโยงพอร์ตกับเครือข่าย

●มอบความยืดหยุ่นในการเลือกอินเตอร์เฟส

●รองรับรูปแบบ "จ่ายตามที่คุณต้องการ"

●รองรับคุณสมบัติการระบุคุณภาพของ Cisco ที่ทำให้สวิตช์หรือเราเตอร์ของ Cisco สามารถระบุได้ว่าโมดูลนั้นเป็นโมดูล XENPAK ที่ผ่านการรับรองและผ่านการทดสอบของซิสโก้หรือไม่

●ใช้งานร่วมกับโมดูล Cisco 10-Gigabit X2, XFP และ SFP + ที่เกี่ยวข้องในลิงก์เดียวกัน

คุณลักษณะของ Cisco XENPAK-10GB-LR +:

โมดูล XENPAK-10GB-LR + โมดูลรับส่งสัญญาณ XENPAK 10GBASE-ER สำหรับ SMF, ความยาวคลื่น 1550 นาโนเมตร, ตัวเชื่อมต่อเพล็กซ์ SC (รองรับ DOM) โมดูล Cisco 10GBASE XENPAK นำเสนอตัวเลือกการเชื่อมต่ออีเทอร์เน็ต 10 กิกะบิตที่หลากหลายสำหรับศูนย์ข้อมูลตู้สายไฟขององค์กรและแอพพลิเคชั่นการขนส่งของผู้ให้บริการ

การใช้งาน:

* 10Gigabit Ethernet
* Fibre Channel
* ลิงค์ออฟติคัลอื่น ๆ

รับประกันหนึ่งปี:


ผลิตภัณฑ์ Cisco ทั้งหมดของเราพร้อมการรับประกันการผลิตหนึ่งปีหรือ smartnet ฟรีสำหรับคุณที่จะซื้อ smartnet ที่ Cisco ท้องถิ่นของคุณ

การส่งมอบที่เร็วขึ้นและประสบการณ์การส่งออกที่หลากหลาย:


เราสามารถจัดส่งคำสั่งซื้อของคุณทั่วโลกโดย DHL, UPS, FedEx ใน 3-5days ที่มีประสบการณ์มากมายในการส่งออกเพื่อหลีกเลี่ยงความกังวลของคุณ

ข้อมูลการสั่งซื้อ:

ทั่วไป
ประเภทอุปกรณ์ โมดูลรับส่งสัญญาณ XENPAK
ประเภทสิ่งที่ส่งมาด้วย โมดูลปลั๊กอิน
ความกว้างโดยประมาณ 1.4 นิ้ว
ความลึกโดยประมาณ 4.8 ใน
ความสูงโดยประมาณ 0.7 นิ้ว
ระบบเครือข่าย
เทคโนโลยีการเชื่อมต่อ อินเทอร์เน็ตแบบใช้สาย
ประเภทการเดินสาย 10GBase-ER
Data Link Protocol 10 กิกะบิตอีเธอร์เน็ต
อัตราการถ่ายโอนข้อมูล 10 Gbps
ความยาวของคลื่นแสง 1550 นาโนเมตร
ระยะการถ่ายโอนสูงสุด 24.9 ไมล์ (40km)
คุณสมบัติ การสนับสนุนการตรวจสอบด้วยแสงดิจิตอล (DOM)
มาตรฐานที่เป็นไปตามมาตรฐาน IEEE 802.3ae
การขยาย / การเชื่อมต่อ
อินเตอร์เฟซ 1 x เครือข่าย - อีเธอร์เน็ต 10GBase-ER - โหมด SC เดียว x 2
สล็อตที่ใช้ร่วมกันได้ 1 xENPAK
พารามิเตอร์ด้านสิ่งแวดล้อม
อุณหภูมิในการทำงานขั้นต่ำ 32 ° F
อุณหภูมิในการทำงานสูงสุด 104 ° F
ข้อมูลความเข้ากันได้
ออกแบบสำหรับ P / N: 8-10GBE, 8-10GBE =, 8-10GBE-2PACK =, WS-SUP32-10GE-3B, WS-SUP32-10GE-3B =, WS-SUP32-10GE-3B-RF, WS-X6704 -10GE, WS-X6704-10GE =, WS-X6704-10GE-RF

รายละเอียดการติดต่อ:

สำนักงานเซี่ยงไฮ้:
โทร: +8618616582084
แฟกซ์: + 86-021-56473510
อีเมล์: laura@lonriseequipment.com
Skype: เหงา
ที่อยู่: Rm501 อาคาร 42 หมายเลข 415 ถนนชานฉวน 200443 ZhaBei District, Shanghai, China


Virieties ของตัวเลือกการชำระเงิน:
เราสามารถยอมรับการชำระเงินผ่าน "Wire ransfer", "Paypal", "West Union" ฯลฯ.


รูปภาพสำหรับการอ้างอิง:

รายละเอียดการติดต่อ
LonRise Equipment Co. Ltd.

ผู้ติดต่อ: Laura

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ฝากข้อความ

เราจะโทรกลับหาคุณเร็ว ๆ นี้!