ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน LonRise Equipment Co. Ltd. รับรอง
ประเทศจีน LonRise Equipment Co. Ltd. รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
เป็นผู้จัดจำหน่ายที่ดีพร้อมบริการที่ดี

—— Mark Rejardest

LonRise เป็นผู้จัดหาสินค้าเป็นธุรกิจที่มีค่า

—— David Vike Moj

ความร่วมมือที่น่าพอใจและเป็นผู้จัดหาที่มีคุณค่าจะยังคงรักษาความร่วมมือต่อไป

—— Johnny Zarate

ในระหว่างการส่งมอบสินค้าได้รับความเสียหายจากดีเอชแอล แต่ LonRise ได้จัดเตรียมสินค้าใหม่ให้กับเราทันเวลาสินค้าจริงๆจริงๆสำหรับผู้จัดจำหน่ายของเรา

—— Li Papageorge

ผู้จัดจำหน่ายที่น่าเชื่อถือในประเทศจีนมีความสุขมากที่ได้ทำธุรกิจกับ Lonrise

—— Rohit Verma

คุณภาพดีด้วยราคาที่ดีนี่เป็นครั้งแรกที่ฉันซื้ออุปกรณ์จากประเทศจีนการจัดส่งที่รวดเร็วดีเอชแอล 3 วันไปยังเม็กซิโกประสบการณ์เยี่ยมยอด

—— Sergio varela

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

100G QSFP28 AOC Compatiabel Cisco Huawei หรือ HP

100G QSFP28 AOC Compatiabel Cisco Huawei หรือ HP
100G QSFP28 AOC Compatiabel Cisco Huawei หรือ HP 100G QSFP28 AOC Compatiabel Cisco Huawei หรือ HP 100G QSFP28 AOC Compatiabel Cisco Huawei หรือ HP 100G QSFP28 AOC Compatiabel Cisco Huawei หรือ HP

ภาพใหญ่ :  100G QSFP28 AOC Compatiabel Cisco Huawei หรือ HP

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Hilisoon
ได้รับการรับรอง: CE
หมายเลขรุ่น: 100G QSFP28 AOC
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 50
ราคา: negonation
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์ถุงไฟฟ้าสถิต
เวลาการส่งมอบ: 2-3days
เงื่อนไขการชำระเงิน: wester N Union, L / C, T / T, Paypal
สามารถในการผลิต: 1000

100G QSFP28 AOC Compatiabel Cisco Huawei หรือ HP

ลักษณะ
เงื่อนไข: ใหม่ ชื่อผลิตภัณฑ์: 100G QSFP28 AOC
วัสดุ: หมูเหล็ก 404 Not Found: ตัวรับส่งสัญญาณช่องไฟเบอร์
ประเภท: โมดูลออปติคัล ใบสมัคร: สลับเราเตอร์
แสงสูง:

100G QSFP28 AOC

,

4 x 25Gbps Fiber Channel Transceiver

,

Pig Iron SFP Optical Transceiver

100G QSFP28 AOC Compatiabel Cisco Huawei หรือ HP

 

 

100G QSFP28 AOC เป็นสายออปติคัลแบบแอคทีฟ 4 x 25Gbps สำหรับการสื่อสารข้อมูลระยะสั้นและแอพพลิเคชั่นเชื่อมต่อระหว่างกันAOC มีสี่ช่องสัญญาณในแต่ละทิศทางโดยมีแบนด์วิดท์รวม 100 Gbpsแต่ละช่องทำงานได้ถึง 25Gbps และสูงสุด 70m โดยใช้ OM3 fiber หรือ 100m โดยใช้ OM4 fiberอินเทอร์เฟซทางไฟฟ้าใช้ขั้วต่อชนิดขอบ 38 หน้าสัมผัสซึ่งสอดคล้องกับ SFF-8636


  •  
    • รองรับอัตราบิต 103.1Gbps
    • สอดคล้องกับ IEEE 802.3bm 100GBASE-SR4 และ CAUI-4
    • การทำงานแบบสองทิศทาง: 4 x Tx และ 4 x Rx ที่ 25.78125Gbps
    • เข้ากันได้กับ QDR (4x10Gbps)
    • เปิดใช้งานโดย 850nm VCSEL
    • เสียบปลั๊กได้
    • การใช้พลังงานต่อช่อง
     
     

รายละเอียดการติดต่อ
LonRise Equipment Co. Ltd.

ผู้ติดต่อ: Laura

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ

ฝากข้อความ

เราจะโทรกลับหาคุณเร็ว ๆ นี้!