บ้าน ผลิตภัณฑ์ตัวรับส่งสัญญาณออฟติคัล SFP

Alcatel - Lucent 3HE05833CA XFP ตัวรับส่งสัญญาณแสง 10GBASE-ZR SMF 1550NM 80KM DDM

ได้รับการรับรอง
อย่างดี ตัวรับส่งสัญญาณออฟติคัล SFP สำหรับการขาย
อย่างดี ตัวรับส่งสัญญาณออฟติคัล SFP สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
เป็นผู้จัดจำหน่ายที่ดีพร้อมบริการที่ดี

—— Mark Rejardest

LonRise เป็นผู้จัดหาสินค้าเป็นธุรกิจที่มีค่า

—— David Vike Moj

ความร่วมมือที่น่าพอใจและเป็นผู้จัดหาที่มีคุณค่าจะยังคงรักษาความร่วมมือต่อไป

—— Johnny Zarate

ในระหว่างการส่งมอบสินค้าได้รับความเสียหายจากดีเอชแอล แต่ LonRise ได้จัดเตรียมสินค้าใหม่ให้กับเราทันเวลาสินค้าจริงๆจริงๆสำหรับผู้จัดจำหน่ายของเรา

—— Li Papageorge

ผู้จัดจำหน่ายที่น่าเชื่อถือในประเทศจีนมีความสุขมากที่ได้ทำธุรกิจกับ Lonrise

—— Rohit Verma

คุณภาพดีด้วยราคาที่ดีนี่เป็นครั้งแรกที่ฉันซื้ออุปกรณ์จากประเทศจีนการจัดส่งที่รวดเร็วดีเอชแอล 3 วันไปยังเม็กซิโกประสบการณ์เยี่ยมยอด

—— Sergio varela

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

Alcatel - Lucent 3HE05833CA XFP ตัวรับส่งสัญญาณแสง 10GBASE-ZR SMF 1550NM 80KM DDM

ประเทศจีน Alcatel - Lucent 3HE05833CA XFP ตัวรับส่งสัญญาณแสง 10GBASE-ZR SMF 1550NM 80KM DDM ผู้ผลิต
Alcatel - Lucent 3HE05833CA XFP ตัวรับส่งสัญญาณแสง 10GBASE-ZR SMF 1550NM 80KM DDM ผู้ผลิต Alcatel - Lucent 3HE05833CA XFP ตัวรับส่งสัญญาณแสง 10GBASE-ZR SMF 1550NM 80KM DDM ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  Alcatel - Lucent 3HE05833CA XFP ตัวรับส่งสัญญาณแสง 10GBASE-ZR SMF 1550NM 80KM DDM

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Alcatel-Lucent
ได้รับการรับรอง: CE
หมายเลขรุ่น: 3HE05833CA

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องบรรจุภัณฑ์สำหรับ 1 ภาพ
เวลาการส่งมอบ: ในสต็อก
เงื่อนไขการชำระเงิน: wester N Union, T / T, Paypal
สามารถในการผลิต: 1000
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
สาขา: Alcatel-Lucent แบบ: 3HE05833CA
ความยาวของคลื่นแสง: 1550 นาโนเมตร ระยะการถ่ายโอนสูงสุด: 80 กม
ชนิด: ตัวรับส่งสัญญาณแสง XFP เชื่อมต่อ: LC สองหน้า

Alcatel-Lucent 3HE05833CA XFP Optical Tranceiver 10GBASE-ZR, SMF, 1550NM, 80KM, DDM

1.Overview

Alcatel-Lucent นี้ 3HE05833CA, 1-port 10GBASE-ZR โมดูลออปติกขนาดเล็กแบบเสียบได้ (XFP), ไฟเบอร์โหมดเดียว (SMF), 80km, 1550nm, ขั้วต่อ LC, Digital Diagnostic Monitor (DDM), มาตรฐาน RoHS 6/6, อุณหภูมิที่เพิ่มขึ้น -40 / 85C เป็นไปตามมาตรฐาน MSA 100%

2. ข้อมูลจำเพาะ 3HE05833CA

  • หมายเลขชิ้นส่วน: 3HE05833CA
  • ประเภทสินค้า: โมดูลรับส่งสัญญาณ
  • ฟอร์มแฟคเตอร์: XFP
  • อัตราข้อมูล (สูงสุด): 10.5 Gb / s
  • ระยะทาง (สูงสุด): 80KM
  • เครื่องส่งสัญญาณ: EML
  • ผู้รับ: APD
  • การวิเคราะห์แบบดิจิทัล: ใช่
  • คอนเนคเตอร์: Duplex LC
  • ประเภทสายเคเบิล: SMF
  • ความยาวคลื่น: 1550nm
  • อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ถึง 70 ° C (32 ถึง 158 ° F)

การติดฉลาก

  • โลโก้ Cablexa (ค่าเริ่มต้น)
  • ป้ายกำกับทั่วไป
  • ป้ายกำกับที่กำหนดเอง

รองรับของ Lonrise:

รับประกันหนึ่งปี:
ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเรามีการรับประกันการผลิตหนึ่งปี

การส่งมอบที่เร็วขึ้นและประสบการณ์การส่งออกที่หลากหลาย:
เราสามารถจัดส่งคำสั่งซื้อของคุณทั่วโลกโดย DHL, UPS, FedEx ใน 3-5days ที่มีประสบการณ์มากมายในการส่งออกเพื่อหลีกเลี่ยงความกังวลของคุณ

รองรับเทคโนโลยี:
วิศวกรของซิสโก้ของเราให้การสนับสนุนผู้เชี่ยวชาญทางจดหมาย 24 * 7
การออกแบบเครือข่ายและโซลูชันสำหรับโครงการ ICT ขนาดใหญ่
การให้คำปรึกษาการกำหนดค่าการแก้ไขปัญหา ฯลฯ สำหรับ SMB

ความฉลาดของตัวเลือกการชำระเงิน:
เราสามารถยอมรับการชำระเงินผ่าน "Wire ransfer", "Paypal", "West Union" ฯลฯ.

3.Company



เป็นตัวแทนแบรนด์
• LONRISE เป็นตัวแทนจำหน่ายที่ได้รับการรับรองของ Cisco, Huawei Alcatel ในประเทศจีนเรามีส่วนร่วมในการจัดหาผลิตภัณฑ์ระบบเครือข่ายทั้งชุดเช่น SwitchRouters, Access Point (AP), ไฟร์วอลล์, โมดูลและ GOPN อื่น ๆ
4. ข้อดี
5. บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง
ยินดีต้อนรับสู่ปรึกษาหากคุณมีความสนใจในผลิตภัณฑ์ใด ๆ !
เวนดี้โฮ
LONRISE EQUIPMENT CO., LTD

เพิ่ม: Rm.805 อาคารพาณิชย์ Rongjin ถนน Rongmei ซงเจียง 201613 เซี่ยงไฮ้จีน

Whatsapp: +8613661507914

Skype: Wendy-Lonrise

รายละเอียดการติดต่อ
LonRise Equipment Co. Ltd.

ผู้ติดต่อ: Wendy-Lonrise

โทร: +8615921748445

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ