บ้าน ผลิตภัณฑ์Xenpak Transceiver

80KM โมดูลรับส่งสัญญาณ XENPAK XENPAK XENPAK-10GB-ZR 1550nm 10GBASE ZR

ได้รับการรับรอง
อย่างดี ตัวรับส่งสัญญาณออฟติคัล SFP สำหรับการขาย
อย่างดี ตัวรับส่งสัญญาณออฟติคัล SFP สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
เป็นผู้จัดจำหน่ายที่ดีพร้อมบริการที่ดี

—— Mark Rejardest

LonRise เป็นผู้จัดหาสินค้าเป็นธุรกิจที่มีค่า

—— David Vike Moj

ความร่วมมือที่น่าพอใจและเป็นผู้จัดหาที่มีคุณค่าจะยังคงรักษาความร่วมมือต่อไป

—— Johnny Zarate

ในระหว่างการส่งมอบสินค้าได้รับความเสียหายจากดีเอชแอล แต่ LonRise ได้จัดเตรียมสินค้าใหม่ให้กับเราทันเวลาสินค้าจริงๆจริงๆสำหรับผู้จัดจำหน่ายของเรา

—— Li Papageorge

ผู้จัดจำหน่ายที่น่าเชื่อถือในประเทศจีนมีความสุขมากที่ได้ทำธุรกิจกับ Lonrise

—— Rohit Verma

คุณภาพดีด้วยราคาที่ดีนี่เป็นครั้งแรกที่ฉันซื้ออุปกรณ์จากประเทศจีนการจัดส่งที่รวดเร็วดีเอชแอล 3 วันไปยังเม็กซิโกประสบการณ์เยี่ยมยอด

—— Sergio varela

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

80KM โมดูลรับส่งสัญญาณ XENPAK XENPAK XENPAK-10GB-ZR 1550nm 10GBASE ZR

ประเทศจีน 80KM โมดูลรับส่งสัญญาณ XENPAK XENPAK XENPAK-10GB-ZR 1550nm 10GBASE ZR ผู้ผลิต
80KM โมดูลรับส่งสัญญาณ XENPAK XENPAK XENPAK-10GB-ZR 1550nm 10GBASE ZR ผู้ผลิต 80KM โมดูลรับส่งสัญญาณ XENPAK XENPAK XENPAK-10GB-ZR 1550nm 10GBASE ZR ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  80KM โมดูลรับส่งสัญญาณ XENPAK XENPAK XENPAK-10GB-ZR 1550nm 10GBASE ZR

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: CISCO
ได้รับการรับรอง: CE FCC ISO
หมายเลขรุ่น: XENPAK-10GB-ZR

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 หน่วย
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องใหม่
เวลาการส่งมอบ: 1-2 DASAS
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ Paypal
สามารถในการผลิต: 100 หน่วย / เดือน
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
แบรนด์: CISCO แบบ: XENPAK-10GB-ZR
ระยะทางสูงสุด: 80 กม ความยาวคลื่น: 1,550 นาโนเมตร
ประเภทเดินสาย: Ethernet 10GBASE-ZR อินเตอร์เฟซ: 1 เครือข่าย x - Ethernet 10GBASE-ZR - โหมดเดี่ยว (SM)


80KM โมดูลรับส่งสัญญาณ XENPAK XENPAK XENPAK-10GB-ZR 1550nm 10GBASE ZR



ภาพรวม XENPAK-10GB-ZR


Cisco XENPAK 10GBASE-ZR ความยาวคลื่น 1550nm เข้าถึงเครื่องรับส่งสัญญาณภายนอก 80KM SMF 3rd Party โมดูล Cisco 10GBASE XENPAK ให้ความยืดหยุ่นในการเลือกใช้อินเตอร์เฟซและสนับสนุน Ethernet 10GBASE อุปกรณ์อินพุต / เอาท์พุตแบบถอดเปลี่ยนได้นี้สามารถเสียบเข้ากับพอร์ต Ethernet XENPAK ของสวิตช์หรือเราท์เตอร์ของ Cisco เพื่อเชื่อมต่อพอร์ตกับเครือข่ายและสนับสนุนคุณลักษณะการระบุคุณภาพ (ID) ของ Cisco ที่ช่วยให้สวิตช์หรือเราเตอร์ของ Cisco ระบุว่าโมดูลนี้เป็นหรือไม่ โมดูล XENPAK ที่ได้รับการรับรองและทดสอบจาก Cisco โมดูล Cisco 10GBASE-ZR รองรับความยาวของการเชื่อมโยง 80 กิโลไบท์บนเส้นใยโหมดเดี่ยวมาตรฐาน (SMF)


ข้อกำหนด XENPAK-10GB-ZR

P / N XENPAK-10GB-ZR
Datarate 10.3G
ความยาวคลื่น 1550nm
ระยะทาง 80km
เครื่องส่ง DFB
ผู้รับ APD
สื่อ SMF
DDM / DOM ใช่
เชื่อมต่อ เซาท์แคโรไลนา
ใบสมัคร Datacom 10G Ethernet / 10x FC
อุณหภูมิในการทำงาน 0 ℃ ~ + 70 ℃
แรงดันไฟฟ้า 3.3V




คำถามที่พบบ่อย

1. ผลิตภัณฑ์ของคุณมาจากไหน?
ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเรามาจากการจำหน่ายของ Cisco / Huawei, Cisco / Huawei โดยตรง เราเป็นพาร์ทเนอร์ของซิสโก้ที่ได้รับการรับรองจากซิสโก้

2. ถ้า equioments ทั้งหมดที่ฉันสามารถซื้อบริการจากซิสโก้ท้องถิ่น?
สำหรับอุปกรณ์ทั้งหมดที่คุณสามารถซื้อบริการจากท้องถิ่นเนื่องจากสินค้าของเรามีสมาร์ทเน็ตฟรีพร้อมหมายเลขซีเรียลที่สะอาด

3. วิธีจัดส่งสินค้า?
Lonrise ทำงานร่วมกับ DHL, FEDEX, UPS และ TNT คำสั่งซื้อของคุณจะถูกส่งโดยประตูส่งด่วนไปที่ประตู

4. เงื่อนไขการชำระเงินของคุณคืออะไร?
เรารับชำระเงินล่วงหน้าทั้งหมด 10% สำหรับความร่วมมือระยะยาวเราสามารถพิจารณาใช้เครดิตได้

สินค้าที่เกี่ยวข้อง


XENPAK-10GB-LX4 XENPAK-10GB-ZR XENPAK-10GB-LRM

XENPAK-10GB-LR + XENPAK-10GB-LR XENPAK-10GB-SR


SFP-10G-SR SFP-10G-LRM SFP-H10GB-CU3M

SFP-10G-ER SFP-10G-ER QSFP-H40G-CU3M
QSFP-H40G-CU0-5M QSFP-H40G-CU5M QSFP-4SFP10G-CU1M


รายละเอียดการติดต่อ
LonRise Equipment Co. Ltd.

ผู้ติดต่อ: Yolanda

โทร: +8618258465246

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ